Pinda amechukua rushwa? PCCB waende kumhoji! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda amechukua rushwa? PCCB waende kumhoji!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Faru Kabula, Nov 3, 2010.

  1. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,871
    Likes Received: 2,078
    Trophy Points: 280
    Habari kutoka Sumbawanga zinasema watu wana hasira na Mizengo Pinda baada ya kumuamuru msimamizi wa uchaguzi Sumbawanga Mjini kumtangaza jamaa fulani mjinga mjinga awe mbunge. Watu wanashangaa iweje Pinda awe na mamlaka kwenye tume ya uchaguzi, hali iliyosababisha jimbo hilo kuwa na mbunge mwenye elimu ya darasa la saba. Awali mbunge wa CHADEMA ambaye ni msomi alikuwa ameshinda uchaguzi huo. Habari zaidi zinasema CHADEMA wamejipanga kufungua kesi mahakamani na miongoni mwa watakaoshitakiwa ni Pinda.
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Pinda kapinda apindishwe
     
  3. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Jimbo hili sio la kwanza kuwa na mbunge ambaye kieleimu ameishia darasana la saba.

    Weka data kwenye habari ya Pinda kuchukua rushwa, vinginevyo umezua.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Darasa la saba CCM mbona wako kama nane ivi na wamepita.
    Izo tetesi za rushwa ata nami nimezisikia ila ni kuwa jamaa wa CHADEMA aliahidiwa mlungula ila akakataaaaaaaaaaaaaaa
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,629
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    Uchaguzi wa amani na utulivu

    [​IMG]
     
  6. S

    Soda Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uzushi mtupu jamaa kashindwa kiharali kabisa.
    Darasa la saba sio sababu
     
  7. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,583
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    tuna sema mahakama ni jibu sahihi.
     
  8. N

    Nampula JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pinda kwa kupindisha hawezekani nae
     
  9. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 485
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kama naye mkombe, Pinda, ameanza haya, hhhhhhhhhhhhh, hapo sasa hapana.
     
  10. O

    Obama08 Senior Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni Kweli huyu mgombea wa CCM Sumbawanga mjini ni DARASA LA SABA, i confirmed, aibu tupu, hivi atasema nini bungeni?
     
  11. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huko ndiko tunakoshikiliwa line ya mabadiliko
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Haki lazima itendeke, Mahakama itatoa maamuzi sahihi
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,301
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    tuache unyanyapaa na elimu za watu hivi hao wasomi wametusaidia nini bungeni?
     
  14. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,423
    Likes Received: 1,342
    Trophy Points: 280
    mgombea kuwa msomi inasound! Fikilia mtu kama majimarefu atafanya nn bungeni jamani!??
     
  15. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,289
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    On the same note unasahau kwamba mgombea mwenza wa Dr. Slaa pia ni darasa la saba???

    Wekeni data za Mhe. Mizengo Pinda kupokea rushwa na pia jinsi alivyoagiza NEC kumtangaza aliyeshindwa kinyan'ganyiro
     
  16. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,871
    Likes Received: 2,078
    Trophy Points: 280
    Hii iliwahi kuwamo humu enzi zile za uchaguzi!
     
  17. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,691
    Likes Received: 3,577
    Trophy Points: 280
    Leo ukweli umejidhihirisha mtoa rushwa amejulikaa na alietakiwa kushinda ameshajulikana!naonea huruma pesa zetu wachimba chumvi bana uchaguzi tena????aahh gharama za nini jamani!!
     
  18. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,412
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    aibu yako!kiko wapi sasa?
     
  19. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,665
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    ...kumbe!
     
Loading...