Pinda ameatosa wenziwe na kusepa

Mwiba

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
7,611
1,250
Pinda amewatosa wenziwe ili yeye abakie ila habari za ndani zinasema kama hela wamekula wote na kugawana basi hakuna sababu ya yeye abakie wengine wazame watazama nae ,ila siamini kama wanaweza kumhusisha katika kesi zitakazofuata. Wanasema ni suala la muda tu.

 

Phillemon Mikael

JF-Expert Member
Nov 5, 2006
9,764
2,000
Pinda amewatosa wenziwe ili yeye abakie ila habari za ndani zinasema kama hela wamekula wote na kugawana basi hakuna sababu ya yeye abakie wengine wazame watazama nae ,ila siamini kama wanaweza kumhusisha katika kesi zitakazofuata. Wanasema ni suala la muda tu.

Mara zote yeye wenzake wamekuwa wakitokewa sadaka ili kumuokoayeye
 

Maseto

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
894
500
Isije ikawa ile namba ya akaunti ktk mkombozi benki iliyonufaika na escrow aliyosema Filikujombe kuwa CAG alikataa kufichua ni ya nani ni ya Pinda.
Wadau anayeweza kupata mwenye akaunti hiyo.
 

afwe

JF-Expert Member
Oct 29, 2010
4,085
2,000
Huyo mwenye uti anati hurma! inaelekea akisurvive atarevange tu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom