Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by popiexo, Nov 23, 2010.

  1. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Waziri mkuu Mizengo Pinda aliukataa uwaziri Mkuu na ikalazimika JK atume watu wakamshawishi na kupelekea jina lake kushindwa kupelekwa bungeni asubuhi kwa ajili ya kupitishwa, Katika kumshawishi aikubali tena nafasi hiyo JK alimwambia Mtoto wa Mkulima kwamba sabau miaka mitano iliyoisha hatujafanya viziri ndio maana unanitosa? Pinda alikubali kuendelea kwa sharti la kuwa na equal say katika kuunda baraza la mawaziri na hii ndiyo inayopelekea baraza kuchelewa kutangazwa.

    Source; system
     
  2. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona unaficha ficha,sema tu kuwa Pinda kayanza hataki kuwa baraza moja na wezi.BASI
     
  3. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,986
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    mmh!!!
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    lisemwalo lipo :)
     
  5. n

    nkosiyamakosini Member

    #5
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ni UHUNI, absolutely UHUNI!
    nani kakwambia mtoto wa mkulima kakengeuka? system? system gani ambayo inaweza kukupa data mfu!
    ugly, thanks
     
  6. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #6
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si kweli mtoto wa mkulima ana njaa kali na kuna mradi wake kule gongo la mboto haujakamilika hawezi kataa hela
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kwani pinda ni clean kiasi hicho?
     
  8. D

    Dotori JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Fictional.......
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mradi gani gongo la mboto. I am curious about the mentioned project
     
  10. E

    Edwin Mtei JF Gold Member

    #10
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sala yangu kwa Mwenyezi Mungu ni kwamba Mhe. Pinda ataweza ku-persuade J.K. kutowashirikisha wezi ktk Cabinet yake mpya.

    Hata hivyo Chadema kitaendelea na mikakati na misisitizo yake ya kutaka Mabadiliko ya kweli. Hakuna kulala vijana, mpaka Kieleweke.
     
  11. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,265
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhm,na hadithii hiii ya kutungwa alikufundisha naniiiii popiexo??
     
  12. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Topic haina manufaa sana kwa sababu Pinda ameshaapishwa na ndiye PM anayeongoza Bunge la 10
     
  13. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu mwadilifu kufanya kazi na JK kazi kweli kweli
     
  14. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana JF wenzangu, hebu wakati mwingine tufanyie taarifa hizi tafiti kabla ya kuziweka humu ndani. Hii inatupotezea maana nzima ya globu yetu ya JF ya 'GREAT THINKERS'. Kwa kweli mie inaniumiza sana kuona tunapoteza mwelekeo wetu wa kuelimisha jamii ya Watanzania. Na tujitofautishe na Globu zingine kwani wana JF tunasifika kwa kutoa hoja zilizo kwenda shule, hebu tujirekebisheni basi wakuu wenzangu.
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,178
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    unajua mtoto wa mkulima hana kauli kule

    uwaziri mkuu wake ni kama pambo tu wenye kauli na maamuzi wengine
     
  16. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,299
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Lete uchafu/ufisadi wake mmoja tu....please
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,317
    Likes Received: 1,201
    Trophy Points: 280
    mwee PINDA akatae uwaziri mkuu!! labda awe karudi yesu..nani kakuambia anaweza kuukataa uwaziri mkuu..Hukumbuki alipotoa kauli za hovyo juu ya kuuwa albino alivotaitiwa ajiuzuru alimwaga chozi..hakuna mtu wa kukataa U PM pale...
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nasikia pinda ana chimbo lake permanent la kuchakachulia warembo
     
  19. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,799
    Likes Received: 2,006
    Trophy Points: 280
    Deal la kilimo kwanza yumo!
     
  20. jyfranca

    jyfranca JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tetesi
     
Loading...