Pinda alishamuahidi Dr. Ulimboka alipokuja CPL kuwa atapata matatizo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda alishamuahidi Dr. Ulimboka alipokuja CPL kuwa atapata matatizo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Determine, Jun 27, 2012.

  1. D

    Determine JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnakumbuka kauli ya Pinda kwa waliokuwa CPL -MNH siku hiyo.? . . .nanukuu. .

    Ulimboka
    : Tunaomba kusiwe na victimization ya aina yoyote. .

    Pinda: Hakutakuwa na victimization lakini mkikuta kapigwa na majambazi au kagongwa na gari msiseme ni serikali' mwisho wa nukuu
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,560
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Tumeelewa sasa!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,606
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    Hapo kugongwa na gari pananikumbusha kiongozi alietokea kuwa na mvuto kwa watu alieitwa Marehemu Edward Moringe Sokoine. Akina Kolimba ,Malima ...!
     
  4. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,744
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Kazi ipo inabidi kauli ya serekali itoke.
     
  5. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 11,508
    Likes Received: 4,666
    Trophy Points: 280
    basi hao itakua ni majambazi tu
     
  6. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 820
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mbona na imetokea hivyo!!
    Kuna ukweli hapa ktk ahadi yake aliyompa
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,960
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Haahaaa...sawa inaeleweka. The boy will get better
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,496
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Duh!!!!you can connect the dots!!!
     
  9. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,187
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Nasign out huku JF... Nitarudi saa tisa, pengine kutakuwa na habari za nani alimteka, alimtekaje, na kwanini... Nani alimpiga, na nini hatma ya mgomo wa madaktari...
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pinda is behind the sceen, shame on you Pinda
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    na leo kasema LIWALO NA LIWE!
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,645
    Likes Received: 2,975
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa mkulima yuko juu yaani amempiku baba Mwanaasha kwa kutimiza ahadi.
     
  13. D

    Determine JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pindi na kikweti wanafiki sana
     
  14. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Hivi madaktari walio katika mgomo watamtibia mwenzao ili hali walishasema hawafanyi kazi? Najaribu kufikiri tu.
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Du serikali ya kimafia,wapi imran kombe? Wapi kolimba?
     
  16. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na leo kabla ya kupata habari kuwa ulimboka kasavaivu, amesema bungeni kuhusu mgomo wa madaktari "liwalo na liwe"
     
  17. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ulimboka is a hero.
    Is getting the muximum care one can get in the country, i can call it "state of the art treatment" at least mazingira ya Tanzania.
     
  18. N

    Neylu JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,647
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Anapata matibabu ya hali ya juu.. Hawawezi kumgomea mpiganaji wao...
     
  19. Mandingo

    Mandingo JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,230
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Aiseeeeh!
     
  20. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna mtu wa kuweza kutimiza ahadi kwa serikali ya Kikwete.
    Ahadi ya Pinda ilikuwa kumuua.
    Still kashindwa.
     
Loading...