Pinda akerwa na mikataba mibovu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda akerwa na mikataba mibovu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duble Chris, Oct 23, 2011.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Waziri mkuu Mizengo Peter Pinda amesema anakerwa sana na mikataba mibovu ambayo Taifa letu linaingia

    Source: Mzalendo - Jumapili 22/10/2011
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    tehe ataishia kusema tu uwezo wa kuwafuatilia hana, mwenzie sokoine mbona alidili sambamba na wahujumu uchumi, yeye anashindwa nini?
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,583
    Likes Received: 1,647
    Trophy Points: 280
    Amechukua hatua gani? Tapeli wa kisiasa huyu, hana alichotusaidia zaidi ya kutufunga kamba.

    Yeye ni bosi wa walioingiza nchi katika mikatabata hiyo, amewajibisha wangapi?

    PINDA ACHA UNAFIKI
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,583
    Likes Received: 1,647
    Trophy Points: 280
    Ana-apply appeal to pity which is falacy
     
  5. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,826
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mafisadi wana nguvu sana...
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,936
    Likes Received: 3,317
    Trophy Points: 280
    Kukerwa kunasaidia nini??

    Waziri mkuu anatakiwa achukue hatua sio kulialia kama raia wa kawaida!!

    Mosi aliyesaini mikataba hiyo mibovu should be taken into task, baada ya hapo mikataba yote ipitiwe na ile inayoumiza walipa kodi wa Tanzania ifutwe hilo wala halihitaji kusemwa bali kutekelezwa endapo tungekuwa na waziri mkuu mwenye "meno"
     
  7. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,375
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Unafki mtupu, mbona wanazidi kusaini mingine ya kinyonyaji.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,530
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Tatizo huyu waziri mkuu amepewa rungu ila hawezi kulitumia, anaishia kulialia. Hii ni hatari sana.
     
  9. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,249
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    kumbe na we mzee umeshtuka!
     
  10. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,385
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 160
    Nakerwa sana na kauli kama hizi za ''Mzenga'' sijui anatuambia anavyokerwa ili tumsaidie nini??!!
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    mnafki!halafu ataje na mikataba mibovu,maana huwa HAELEWEKI
     
  12. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi ule alioingia kule kwa wazungu kuwamilikisha ardhi yetu mpaka mkataba unapingwa na taasisi nyingine za kimataifa ndio uingiaji mzuri wa mikataba?
     
  13. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hapo blue nimependa
    Ni kweli mkuu tunahitaji PM mwenye meno angalau awe zaidi ya Magufuli au Edward Lowassa enzi zake tukiachilia mbali suala la ufisadi lililo mgusa
     
  14. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kaka Pinda hiyo ndo serikali yako na chama chako unachokiongoza chenye viongozi walafi na wanaojali maslai yao zaidi.
    Una kazi kaka.
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,708
    Likes Received: 8,507
    Trophy Points: 280
    lowasa anafaa nini? usituharibie siku bana.
     
  16. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,073
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    He may be a kind of premier we have never expected in our country's history
     
  17. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,574
    Likes Received: 1,963
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo kama anakerwa sisi tufanyeje?
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Mkataba na Agrisol ni mzuri? Nani aliyeengineer? Malipo ya 700/= per H per year na lease ya 99 yrs?
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,530
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Wananchi wanalia, Waziri mkuu anali!, nani wa kuikomboa Tanzania?.

    Pinda unajiaibisha, bora ungekaa kimya tujue umeshindwa.
     
  20. KANUTI SILAYO

    KANUTI SILAYO Member

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Huyo pm ni muoga na msanii anaongea ila utekelezaji zero
    mf kilimo kwanza alikishupalia kwa maneno je leo kwa vitendo kipo wap?
     
Loading...