Pinda aapa bila Msaafu wala Biblia


Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
10
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 10 135
Nimeipenda hii kwani huwa wanaapa na vitabu vitakatibu kisha wanakuja kufanya kinyume chake
 
S

Samat

Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
35
Likes
0
Points
0
S

Samat

Member
Joined Dec 20, 2009
35 0 0
Hii kali ya siku ya leo.... kulikoni hakuna msahafu au biblia
 
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
823
Likes
102
Points
60
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
823 102 60
dhamira zao ni ninawashtaki kwa uwizi walioufanya tar. 31 october
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
28,984
Likes
13,936
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
28,984 13,936 280
Dalili ya mvua....
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Kuapa bila msahafu wala Biblia maana yake nini? Ninavyojua ni kuwa kiapo ni kumweka Mungu kuwa shahidi wa unayosema wakati wa kiapo. Akikiuka kiapo atawajibika kwa nani?
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,390
Likes
26,596
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,390 26,596 280
Asante kwa update ya tukio hili,
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,866
Likes
29
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,866 29 0
Nimeipenda hii kwani huwa wanaapa na vitabu vitakatibu kisha wanakuja kufanya kinyume chake
Labda dhamira na nafsi yake haina amani na serikali anayoapa kuitumikia kwamba haikupatikana kwa njia halali.
 
I

ifolako

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
98
Likes
0
Points
0
I

ifolako

Member
Joined Nov 8, 2010
98 0 0
Kwani alisema yeye anaimani ya dini gani??Msimhukumu inawezekana akawa kama Kingunge,dini pembeni!
 
A

asha ngedere

Member
Joined
Nov 6, 2009
Messages
92
Likes
0
Points
0
A

asha ngedere

Member
Joined Nov 6, 2009
92 0 0
:bowl:mmesahau yaliyompata kaijage aliposahau cd ya wimbo wa taifa siku ya staz na moroko? sasa tumsake kaijage mwingine aliyesahau misahau chamwino!!!!:A S angry::smile-big:
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,445
Likes
388
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,445 388 180
Anajaribu kufukia kosa la bosi wake kuapa bila msahafu ili ionekane kwamba kuna kuapa HURIA nchini
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Wadau mnaojua sheria, hii ya kuapa bila kitabu cha dini hali wewe ni mwuumini wa dini fulani, ikoje kikatiba hii? Katiba inasema nini kuhusu hili?
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,247
Likes
781
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,247 781 280
nilikuwa sijapiata hii
kwa hiyo kaapa bila kitabu kitakatifu!!!!?

dhamira inalia kwa mbali kwa hawako pale kwa ridhaa ya watz bali kwa wizi
 
Y

Yetu Macho

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
223
Likes
5
Points
35
Y

Yetu Macho

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
223 5 35
Pinda ni mtu ambae siku zote amekua na guilty consiousness kubwa sana..

Anaogopa kumhusisha mnyaazi mungu kwenye udhalimu na ghilba walizofanya. Anatambua uwepo wao madarakani hauna chembe ya baraka za mungu maana ni kinyume kabisa na mapenzi ya allah. Aanogopa adhabu kali zitazowaangukia kwa kuendelea kumdhihaki mola.

Mungu aliwapa watu nguvu na mgombea wetu na watu wote tulimchagua ila utawala huu kwa ghiliba, mabavu na hila, wameweka utawala wao. Wanajua fika kwamba mungu hakupanga wawe wao...

Pinda anahofu.. ingawa tunamjua ni mkristo, ameshindwa kumhusisha muumba kwenye kiapo chake maana anajua hajaipata hiyo nafasi kwa mipango ya mungu.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 49 145
Mh!imewezekanaje?kwani kufanya hivyo ni kukiuka utaratibu wa viapo!!
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
10
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 10 135
Kwani alisema yeye anaimani ya dini gani??Msimhukumu inawezekana akawa kama Kingunge,dini pembeni!
Ni mkatoliki. alikuwa anasali kanisa katolik Hananasif Kinondoni hadi alipoteuliwa kuwa PM. sijui kama bada anasali pale. Kama amebadilika basi tungetangaziwa, au siyo
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
9
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 9 0
>>>Du hii sikuishtukia kwa kweli!!
>>>Kumbe ilikuwa hivi!!!
>>> Je hana dini au???
>>>Kuapa bila msahafu wala Biblia maana yake nini?
>>> Inamaana naye kashakuwa mpagani??
Maana ninavyojua yeye ni Mkristo kama alivyojinasibu wakati alipochaguliwa mara ya kwanza Tena akatuambia ni mtoto wa Katekista. Katekista ni kiongozi muinjilist wa KIKATOLIKI.
>>> Nahisi kuna madhambi yanakuja mbele na yeye anayajua ndo maana ameogopa kufanya hivyo....kitu ambacho si afiki hata kidogo
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
36
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 36 145
Pinda ni mtu ambae siku zote amekua na guilty consiousness kubwa sana..

Anaogopa kumhusisha mnyaazi mungu kwenye udhalimu na ghilba walizofanya. Anatambua uwepo wao madarakani hauna chembe ya baraka za mungu maana ni kinyume kabisa na mapenzi ya allah. Aanogopa adhabu kali zitazowaangukia kwa kuendelea kumdhihaki mola.

Mungu aliwapa watu nguvu na mgombea wetu na watu wote tulimchagua ila utawala huu kwa ghiliba, mabavu na hila, wameweka utawala wao. Wanajua fika kwamba mungu hakupanga wawe wao...

Pinda anahofu.. ingawa tunamjua ni mkristo, ameshindwa kumhusisha muumba kwenye kiapo chake maana anajua hajaipata hiyo nafasi kwa mipango ya mungu.
Could be right bro. Wengi wanasema hivyo
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
yeye ni Mbunge wa Katavi?? hili neno nasikia linatokana na Mzuka au mzimu uliokuwa na nguvu huko kwao sasa inawezekana mashati ni kutoshika Kitabu cha DINI>>>>:A S angry:
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,099
Likes
3,381
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,099 3,381 280
Anajua alichowafanyia wananchi wa jimbo la Sumbawanga Mjini, kisa kutishiwa na JK kuwa asipochakachua ataukosa u-PM
 

Forum statistics

Threads 1,205,301
Members 457,849
Posts 28,189,568