PILAU la Christimas mtaani kwetu lilinoga hasa....!

Mtambuzi

Platinum Member
Oct 29, 2008
8,807
2,000


Shaba tatu zimetulia pembeni zinasubiri zisulubiwe.....
 

Attachments

  • PILAU.JPG
    File size
    1.8 MB
    Views
    1,259

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
26,074
2,000
Pilau za shughuli ama sherehe huwa hazichelewi kuwakwama watu shingoni huwa sijui ni tamu sana.:ranger:
 

Mtambuzi

Platinum Member
Oct 29, 2008
8,807
2,000
mkuu Mtambuzi.mimi nilikuwa italian pub... palijaaa utafikiri kuna kigodoro
Remote hapo mahali ni jirani sana na mahali ninapoishi kwa hiyo sipendi sana kujivinyari maeneo hayo maana kuna totoz za kufa mtu na wakuda hawakawii kufikisha umbea kwa mama Ngina.....
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom