Pikipiki


MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
39
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 39 145
2008-8-13-16-54-15-3062c316f97d47d5906f13be8347829f-3062c316f97d47d5906f13be8347829f-2.jpg


Usafiri wa pikipiki nchini Pakistani
rickshaw-overload.jpg


Kinamama wa India
Overloaded+Third+World+Bikes.jpg

Wafilipino

Wachina wamezimwaga nyingi sana hapa nyumbani, zimepunguza tatizo la usafiri kwa kiwango kikubwa hasa maeneo ya nje ya jiji na mikoani
 
kisasangwe

kisasangwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
294
Likes
1
Points
33
kisasangwe

kisasangwe

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
294 1 33
mh hapa bongo inaitwa mshkaki,cjui wenzetu
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
ndo mshkaki huo,sasa huyo mtoto sehem ya kiumeni itapona kweli?
 
Kisusi Mohammed

Kisusi Mohammed

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
459
Likes
123
Points
60
Kisusi Mohammed

Kisusi Mohammed

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
459 123 60
Ebana hawa jamaa ndo maana hawaoni hatari kujitoa muhanga!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
9,988
Likes
462
Points
180
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
9,988 462 180
Hahahaha halafu mnasema bongo kuna nyomi, cheki hizo za kihindi, Nyomi mpaka kwenye pikipiki
 
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
928
Likes
18
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
928 18 0
ndo mshkaki huo,sasa huyo mtoto sehem ya kiumeni itapona kweli?
Wabongo bwana, wewe ulichoona ni nyeti tu?, usalama wao je, inaelekea unaimaindi sana, jamaa yako inaelekea anafaidi kweli kweli, namuonea wivu kichizi.
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
y not?ndo sehem muhimu my diahiyo ndo inanitofautisha mm na ww,ulikuwa hujui?jamaa lazima afaidi sanaa,we muulize atakwambia
Wabongo bwana, wewe ulichoona ni nyeti tu?, usalama wao je, inaelekea unaimaindi sana, jamaa yako inaelekea anafaidi kweli kweli, namuonea wivu kichizi.
 
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
928
Likes
18
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
928 18 0
Hivi sisi tuna akili kweli?! jamaa kwao wameshindwa kujisimamia kwenye sekta ya usafiri, hapa kwetu tunamuona anafaa kutuendeshea shirika la reli, nyambafu
 
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
928
Likes
18
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
928 18 0
y not?ndo sehem muhimu my diahiyo ndo inanitofautisha mm na ww,ulikuwa hujui?jamaa lazima afaidi sanaa,we muulize atakwambia
akiniruhusu na mimi nifaidi kwako utakuwa tayari kukubali?
 
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
928
Likes
18
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
928 18 0
mmmh huko unakoelekea shauri zako!mkwe wa mtu ni sumu!
We hujui, waulize wengine watakwambia kuwa ni mtamu kuzidi asali, jaribu siku moja kamwe hautaacha.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
Hivi sisi tuna akili kweli?! jamaa kwao wameshindwa kujisimamia kwenye sekta ya usafiri, hapa kwetu tunamuona anafaa kutuendeshea shirika la reli, nyambafu

Tunaaabudu uzungu/ngozi nyeupe
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
136
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 136 160
rickshaw-overload.jpg


Mpaka kina dada wana ning'inia? Ni kaazi kwer kwer
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
kweli hii nyomi aka bora liendei mwee!
 

Forum statistics

Threads 1,205,469
Members 457,927
Posts 28,195,264