Pikipiki zilizopo pale Kituo cha polisi Urafiki zinauzwa ama

Hajto

JF-Expert Member
Sep 30, 2013
3,624
2,000
Habari zenu waungwana,leo nilikuwa nakatiza mitaa ile ya kituo cha polisi urafiki,sasa wakati wa kupita nikaona pikipiki nyingi zimepangwa nje ya kituo,sasa nauliza kwa wenye kujua je pikipiki zile zinauzwa?
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
13,335
2,000
Habari zenu waungwana,leo nilikuwa nakatiza mitaa ile ya kituo cha polisi urafiki,sasa wakati wa kupita nikaona pikipiki nyingi zimepangwa nje ya kituo,sasa nauliza kwa wenye kujua je pikipiki zile zinauzwa?


Sisi tupo mbali, ungeingia hapo uwaulize wenyewe
 

Man Simple

JF-Expert Member
Jan 7, 2018
426
250
Nenda kaulize usiogope, pale ni kama dukani kwa Mangi siunainaga kunae Kaunta pale!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom