pikipiki mpya bei rahisi sana haina hata mwaka


Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
471
Likes
132
Points
60
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
471 132 60
Nimeinunua mwaka jana 12/12/ 2015
Kadi zake zote ziko sawa,
Haijatumika kwa bodaboda nimeitumia mwenyewe yakuendea kazini nakurudi nyumbani.
Haijatumika sana na hata mwaka mmoja haina.
Bei milion moja na laki tano (1.5m) kutokana uchumi kuwa mgumu mifukon lakini mashine bado sana.
Contact: 0689 55 44 38
img_20160702_180111-jpg.362439
img_20160702_180101-jpg.362440
 

Attachments:

KRISTIAN P

KRISTIAN P

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
417
Likes
28
Points
45
KRISTIAN P

KRISTIAN P

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
417 28 45
unapatikana wapi
 
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
471
Likes
132
Points
60
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
471 132 60
NIPO NYUMBU JESHINI HAPA MAIL MOJA UKIHITAJI UIKAGUE NJOO JESHINI NIPIGIE SIMU UTAIKAGUA UTAKAVYO NA UITEST UTAKAVYO, MALI SALAMA NAUZA MTU SALAMA
 

Forum statistics

Threads 1,238,019
Members 475,830
Posts 29,309,909