Pikipiki Kinglion


m.k

m.k

Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
68
Likes
20
Points
15
m.k

m.k

Member
Joined Apr 3, 2015
68 20 15
habarini wanajamvi!Ni miezi mitano toka nmenunua pikipiki aina ya kinglion hivi karibuni imekuwa na tatizo la kukatika kwa ring na baadae kugonga engine nimesha badilisha block mara mbili naomba mwenyewe ujuzi anisaidie hili tatizo linasababishwa na nini na nifanyeje?
 
relis

relis

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
1,941
Likes
1,595
Points
280
relis

relis

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
1,941 1,595 280
Inatengenezwa nchi gani hiyo mkuu
 
jose mjasiriamali

jose mjasiriamali

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2014
Messages
1,585
Likes
1,017
Points
280
jose mjasiriamali

jose mjasiriamali

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2014
1,585 1,017 280
habarini wanajamvi!Ni miezi mitano toka nmenunua pikipiki aina ya kinglion hivi karibuni imekuwa na tatizo la kukatika kwa ring na baadae kugonga engine nimesha badilisha block mara mbili naomba mwenyewe ujuzi anisaidie hili tatizo linasababishwa na nini na nifanyeje?
Naikubali sana hiyo mashine. nimekaa nayo kama miezi 12 haikuwahi kuwa na tatizo lolote na ilikuwa inapiga mzigo wa maana, kwa maana ya kazi nyingi, mizigo na umbali mrefu kwenye rough road kabla ya kuamua kuiuza wakati nimemaliza mishe zangu, tatizo kubwa naloliona kwako ni oil, hukuwa makini kwenye kubadilisha oil, hicho ndo chanzo cha tatizo lako. kwenye sehemu ya kubadilishia oil wameonesha unatakiwa kubadilisha kila baada ya umbali flani, ulifanya hivyo?
 
m.k

m.k

Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
68
Likes
20
Points
15
m.k

m.k

Member
Joined Apr 3, 2015
68 20 15
Nimelizingatia hilo kilometa 1000 lakini chini ya hata hapo nilikuwa natoa naweka oil mpya
 
m.k

m.k

Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
68
Likes
20
Points
15
m.k

m.k

Member
Joined Apr 3, 2015
68 20 15
Naikubali sana hiyo mashine. nimekaa nayo kama miezi 12 haikuwahi kuwa na tatizo lolote na ilikuwa inapiga mzigo wa maana, kwa maana ya kazi nyingi, mizigo na umbali mrefu kwenye rough road kabla ya kuamua kuiuza wakati nimemaliza mishe zangu, tatizo kubwa naloliona kwako ni oil, hukuwa makini kwenye kubadilisha oil, hicho ndo chanzo cha tatizo lako. kwenye sehemu ya kubadilishia oil wameonesha unatakiwa kubadilisha kila baada ya umbali flani, ulifanya hivyo?
Nimekuwa nikibadilisha oil chini ya kilometa 1000 nimeweka block na cylinder mpya lakini wapi plz nini kingine cha kuangalia ili kuikoa pikipiki yangu
 
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
3,038
Likes
1,093
Points
280
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
3,038 1,093 280
Upo wapi mkuu
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,913
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,913 280
Uza
 

Forum statistics

Threads 1,235,274
Members 474,471
Posts 29,216,463