pigo la kwanza la bajeti 2012-umeme wakatika bungeni wakati wa kupitishwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pigo la kwanza la bajeti 2012-umeme wakatika bungeni wakati wa kupitishwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by meningitis, Jun 22, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    naweza kusema mungu amejibu mapigo ya unafiki wa wabunge waliopitisha bajeti hii baada ya umeme kukatika ghafla hapo bungeni.
     
  2. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,590
    Likes Received: 9,521
    Trophy Points: 280
    na wao waonje adha ya tanzagiza...angalau kwa one minute
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,059
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    upepo tu huu utapita
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,466
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    safi sana!na mtera wakati wowote inazimwa hakuna maji!rais dhaifu,ccm wapuuzi
     
Loading...