Pigo kwa Zitto na Lissu, EU yaipa Tanzania billion 132

USSR

JF-Expert Member
Jul 15, 2015
3,983
2,000
Barozi wa EU hapa nchini Manfred Fanti amesema umoja wa ulaya unalidhishwa na kazi kubwa na nzuri amabayo serkali ya awamu ya tano ya rais magufuli inatekeleza kwa kuwaletetea maendeleo watanzani na kuruhusu umoja huo kuruhusu billion 132 zilizokuwa zimezuiwa kufika nchini haraka

Mr Fanti ambaye alimtembelea mh .rais ikulu Leo amesema kuwa EU inaipongeza serkali ya Tanzania kwa kuwajali wananchi na kuwaletea maendeleo

Mbali na kurusuhu mapesa hayo pia wametangaza mpango mpya wa miaka saba wa kuisaidia bajeti ya Tanzania unaoanza na bajeti ya 2020/2021


My take

Acheni kusikiliza kelele za wapinzani ,dunia nzima inajua kuwa tupo katika njia sahihi
Screenshot_20200205-193405.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

kikonyoro

JF-Expert Member
Aug 24, 2014
603
250
kumbe tunaendeleza kutembeza bakuli kwa wahisani afu tunadai tunaendesha miradibya maendeleo kwa fedha zetu za ndani wenyewe.. hehehe

kikwete alitembeza bakuli kila mahali naona magu naye amerithishwa tabia za omba omba... huku tunawahita mabeberu siasa za ccm bana za kitoto
 

All TRUTH

JF-Expert Member
Nov 20, 2011
4,400
2,000
Sasa
Barozi wa EU hapa nchini Manfred Fanti amesema umoja wa ulaya unalidhishwa na kazi kubwa na nzuri amabayo serkali ya awamu ya tano ya rais magufuli inatekeleza kwa kuwaletetea maendeleo watanzani na kuruhusu umoja huo kuruhusu billion 132 zilizokuwa zimezuiwa kufika nchini haraka

Mr Fanti ambaye alimtembelea mh .rais ikulu Leo amesema kuwa EU inaipongeza serkali ya Tanzania kwa kuwajali wananchi na kuwaletea maendeleo

My take

Acheni kusikiliza kelele za wapinzani ,dunia nzima inajua kuwa tupo katika njia sahihi View attachment 1347641

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent from my SM-J110H using JamiiForums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom