Pictures Of Cape Town , South Africa: ebu ona wenzetu walipo


Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
mkuu Money stunna na Dotworld hakuna kinachoonekana au sijui ni pc yanguu tuu
 
Last edited by a moderator:
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Likes
200
Points
60
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 200 60
Hakuna kinachoonekana wakuu!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
PC yako ni ya kithina!?:becky:
 
SIERA

SIERA

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,279
Likes
653
Points
280
Age
36
SIERA

SIERA

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,279 653 280
Hayo ni mambo ya wazungu wafrika hawana akili ya kufanya mambo yote hayo....wazungu wasingekaa mdawote kuwatawala wasingekua tofauti na waafrika wengine
 
kirumonjeta

kirumonjeta

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
3,419
Likes
787
Points
280
kirumonjeta

kirumonjeta

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
3,419 787 280
Tatizo tulipewa uhuru mapema sana,kwanza tungechezea kichapo kwanza ndo akili zingefanya kazi,wenzetu walishughulikiwa sasa ni kama ulaya,sisi madini yooooooote tunawaachia Wamarekani wajizolee na kutuachia mashimo badala ya magorofa -KALAGABAHO!!!!!!!!!!!
 
Mrembo

Mrembo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
395
Likes
25
Points
45
Mrembo

Mrembo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2008
395 25 45
Cape town is the best vacation destination ever. ina vivutio vingi sana, one week might not be enough.
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Likes
50
Points
145
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 50 145
Tatizo tulipewa uhuru mapema sana,kwanza tungechezea kichapo kwanza ndo akili zingefanya kazi,wenzetu walishughulikiwa sasa ni kama ulaya,sisi madini yooooooote tunawaachia Wamarekani wajizolee na kutuachia mashimo badala ya magorofa -KALAGABAHO!!!!!!!!!!!
wenzetu wapi hao unaowaongelea? tangu lini wazungu wakawa wenzetu?

 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Likes
50
Points
145
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 50 145
Cape town is the best vacation destination ever. ina vivutio vingi sana, one week might not be enough.
Kama kawaida typical Mwafrika kupenda uraisi na vitu alivyotolea jasho mwingine, wenzenu wafanye kazi watoe jasho wajenge nyie kazi kwenda kustarehe na kuwaza holliday, kujenga kwenu mhh, ndio maana hamtakiwi kila mahali, kwanza ukifika huko wakikuona tu kaunta ya hoteli watakwambia vyumba vimejaa!
 
Mrembo

Mrembo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
395
Likes
25
Points
45
Mrembo

Mrembo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2008
395 25 45
Kama kawaida typical Mwafrika kupenda uraisi na vitu alivyotolea jasho mwingine, wenzenu wafanye kazi watoe jasho wajenge nyie kazi kwenda kustarehe na kuwaza holliday, kujenga kwenu mhh, ndio maana hamtakiwi kila mahali, kwanza ukifika huko wakikuona tu kaunta ya hoteli watakwambia vyumba vimejaa!
wewe kama huna hela ya vacation sema, sio kunitolea hasira zako bila sababu.
kwa hiyo kwa maoni yako watu tusitembee kwa sababu kwetu hamna ivyo vitu. For your information uzuri wa Capetown unajumisha pia nature ambayo ipo tofauti na hapa kwetu.

Pole sana Mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,213,340
Members 462,055
Posts 28,474,531