PICHAZ: Yaliojiri Ustawi wa Jamii, Tamasha la Sugu na Vinega | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHAZ: Yaliojiri Ustawi wa Jamii, Tamasha la Sugu na Vinega

Discussion in 'Entertainment' started by Kivumah, Nov 28, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,387
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Sister P akikamua
    [​IMG]
    Zay B jukwaani
    [​IMG]
    Daz baba akifanya kweli
    [​IMG]
    DJ Sox akifanya mambo yake
    [​IMG]
    Mkoloi akiwa kazini
    [​IMG]

    [​IMG]
    Mr Simple, Diwani wa Ticket ya CHADEMA
    [​IMG]
    Mashabiki wakipagawishwa
    [​IMG]
    Sugu akifanya mambo
    [​IMG]
    Wasanii wa kizazi kipya waliowahi kutamba zamani waliounda kundi la Vinega wakiongozwa na Mkurugenzi wa Deiwaka Entertainment, Mbunge wa Mbeya Mjini, Joseph Mbilinyi ‘Sugu’ (pichani juu) usiku wa kuamkia leo wamefanya onesho lililohudhuriwa na maelfu ya watu katika Viwanja vya Chuo cha Ustawi wa Jamii jijini Dar es Salaam. Hapo juu ni baadhi ya matukio yaliyojiri kiwanjani hapo:.
    [​IMG]
    Machizi mko fiti????? Mheshimiwa Mbowe (Mwenyekti wa CHADEMA) akiwasalimia mashabiki waliohudhuria tamasha viwanjani hapo
    [​IMG]
    Mashabiki wakiitia salamu ya Mbowe, Tuko bomba ile mbayaaaa
    [​IMG]
    source: wajanja club blogs
     
  2. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,229
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Ahsante mkuu tumekusoma vyema
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,796
    Likes Received: 21,558
    Trophy Points: 280


    [​IMG]


    Sugu kazini



    [​IMG]
    Mmoja wa Mashabiki wa Mbunge wa Mbeya Mjini- Chadema Joseph Mbilinyi ‘Sugu akionyesha Kopi ya kitabu maalum cha maisha ya Mheshimiwa huyo kwenye tamasha la Vinega
    [​IMG]

    [​IMG]





     
  4. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,250
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Duh mbona umati unasalimia kwa alama v hawa ni chadema au kwa sababu pia sugu alikuwa mmoja wa waandaaji?? Ufafanuzi please log off
     
  5. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Well done...
     
  6. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,567
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145

    Fuatilia kwanza maana ya hyo alama ya vidole viwili ndipo ukurupuke kuuliza swali lako.. Hata kule Misri, Libya, n.k. Walikuwa wanaitumia, je nao pia ni CHADEMA?
     
  7. B

    Been There Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi Sugu.... Clouds na u*enge wao wabaki hivyo hivyo,wasidhani maoni yao(hasa ya kibosi chao ruge) yanaweza tubadilisha wasikilizaji. We are grown ups, na zama hizi si za kufundishwa kufikiria. Siku zao zinahesabika,na upendeleo wao wa wazi wazi una mwisho. F*u*k them
     
Loading...