Picha Zisizo Za Kawaida 6: Dressing Room Ya Mariah Carey - We Acha Tu . . . . | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha Zisizo Za Kawaida 6: Dressing Room Ya Mariah Carey - We Acha Tu . . . .

Discussion in 'Jamii Photos' started by Superman, Jun 14, 2009.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2009
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,204
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    No wonder she's getting younger evrydy
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,856
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sasa kwa nini asiuze baadhi awape watu maskini?

    Mda wa kuishi duniani ni miaka 80 tu: Mungu akikupendelea sana- basi 90!
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 0
    Hili ni fundisho kwa wale mlio na uwezo ku design na kujenga nyumba zenu wenyewe.
    Nadhani watu wengi wamezoea kununua makabati au kujengea makabati kwenye nyumba/vyumba vya kulala.Ni vizuri kama una nafasi ya kutosha kuachana na mtindo huo na kujenga walk-in closet..faida za walk-in closets ni nyingi:
    1. Unajipa nafasi ya kuwa na mpangilio wa nguo na accessories kama viatu, mikoba, na vitu vingine
    2.Unakuwa na chumba cha kulala ambacho ni clutter free na washauri wa masuala ya afya au feng shui watakuambia ni jinsi gani unatakiwa uweke kitanda chako katika mtindo wa kupunga +ve energy kwa kutokuweka vizingiti....
    3. Unakuwa na unadhifu katika mpangilio wa nyumba yako
    4. Ni rahisi kuona vitu usivyovihitaji na kuachana navyo kupitia kuvigawa, kuviuza etc.
     
  5. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    duh! i had never seen it that way before.
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 0
    Habari ndio hiyo ndugu...mambo ya walk-in closset hata bongo yapo.Hii ya Mariah Carey siyo kitu ajabu sana.Lbda kwa vile yeye ni celebrity majuu tu.
     
  7. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    What i meant sio see as kuona, bali ningetakiwa kutumia 'thought', kutokana na point ulizozishusha. Sorry my bad!
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Superman We acha tu, kuna watu wanaishi ulimwenguni na wengine duniani!..du!
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,474
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Sasa kwa nini mara nyingi anaonekana NUSU UCHI????
     
  10. kui

    kui JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 6,482
    Likes Received: 5,109
    Trophy Points: 280
    LOL!, LOL!

    ... makes perfect sense, wakati ana nguo zote hizi...(lol)!
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,676
    Likes Received: 3,562
    Trophy Points: 280
    hiyo ndio life style ya ma celebrity karibia wote wa magharibi na ulaya...ukiangalia MTV utasikitika kabisa hapo bado nje angalia parking yake ndio utashangaa kama ni mpenzi wa porch and fancy cars..................wangeangalia africa tunavyokufa kwa kukosa aspirin duuu wangekuja hata kujenga zahanati.....au kutoa msaada wa kununua madawa.....hasa wamama na watoto
     
  12. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0


    Wajamaa utawajua tuu, na serikali zitafanya kazi gani(mind you zinakusanya kodi).
     
  13. zacha

    zacha JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2009
    Joined: Feb 28, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    fashion na wakati nd' zinazomfanya aonekana hivyo cuz anataka aende na muda ....
     
  14. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,790
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ....mmmmmm, It may not be just a case of being 'wajamaa'! Ndio, Serikali zipo na zinakusanya kodi na kwa maana hiyo zinawajibika kuhakikisha kuwa maisha ya wananchi wake ni 'Bora', hata kama si kwa standard ya akina Mariah Carey! lakini kuna lile suala la majukumu ya kibinadamu kutopka binadamu mmoja hadi mwingine. Ni kweli ni nguo zako lakini how can you own so many magauniz kiasi kwamba unaweza kuyavaa miaka mitatu bila kurudia moja katika ulimwengu huo huo ambao mwanamke mwenzanko anatembea Uchi????
     
  15. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 0
    Its because of indivualistic tendencies inherent in almost everyone one of us-- everybody for him/herself and GOD for us all!
    Wewe ulishawahi kujiuliza mara ngapi kwanini unamudu kula milo mitatu kwa siku wakati jirani yako labda hawezi kumudu hata chai ya asubuhi?
     
  16. Companero

    Companero Platinum Member

    #16
    Jun 16, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,427
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Ndio maana tunahitaji Nguzo 5 za Ujamaa!
     
  17. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,790
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ...Sijawahi, my Dear for the simple fact that katika hiyo milo mitatu unayosema mara nyingi mimi na mama inabidi tujibane kidogo ili watoto washibe kwa maana ya kwamba haina uhakika na hisani haitakiwi kuzidi uwezo!

    Lakini definitely, definitely siku nikiweza kuwa na ndoo kumi zilizojaa mchele na sukari stoo kwa maana ya kuwa na a surplus of everything nitapaswa kujiuliza mno juu mtoto wa jirani anayekwenda shule na mwanangu huku akiwa hajakunywa chai asubuhi!

    lakini wakati tukisubiri kuwa na hiyo surplus tunafanya kile kilicho kwenye uwezo wetu kwa kumuita mtoto wetu aje kula na mwenzake aliyekuwa anacheza naye na sio kumuambia yule mtoto mwingine aende kwanza nyumbani mwenzake anataka kula:mad:!!

    Wewe je Dia, huwa unafanyaje?
     
  18. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 0
    Baba Desi,
    Msema kweli ni mpenzi wa Mungu....wakati mwingine unashikwa na huruma sana unapoona kuna mwenye shida ambayo ungeweza kusaidia.... mara chache mtu unaweka jitihada kusaidia... mara nyingi unajiona umezidiwa na majukumu na kushindwa kumfikia mwenye shida.Ila kwa mtu aliye karibu zaidi kwa maana ya ndugu au rafiki kuna wepesi zaidi wa kuji stretch zaidi na kutafuta muda kusaidia kutatua shida kuliko mtu baki.Najua hii si sawa na hakuna siku muda utatosha badala ya saa 24 ziwe 27! ILA NITAJIREKEBISHA MUNGU AKINIJALIA.
     
  19. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thats how a celebrity should be.......
    Ni mambo ya kujipenda na kuwa mfano wa kuigwa. Naamini wapendwa wetu akina M. Odemba, F. Matata, C. Masasi na wengine wengi kwenye fani ya u-model wakiona haya, watavutiwa sana sana.

    Keep it up Mariah Carey.... Unawapa hamasa sana ma-model wetu wa bongo kufikia huko uliko.......
     
  20. Johas

    Johas Senior Member

    #20
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Daaah...its a boooom!! kuna watu wanaishi JUU YA JUA
    na wangine CHINI YA JUA....huyo ndiye "MC".
     
Loading...