Picha za wagombea wanane waliopitiwshwa igunga na sehemu walikozaliwa


Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
Threads yako inasomeka..
iko makini
regards
 
theophilius

theophilius

Senior Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
151
Likes
5
Points
0
theophilius

theophilius

Senior Member
Joined Nov 19, 2010
151 5 0
umepata wapi hizo fomu orijino, au wewe ndiyo msimamizi wa uchaguzi, kama siyo umepata wapi!
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,578
Likes
5,196
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,578 5,196 280
Asante mkuu!
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,221
Likes
9,850
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,221 9,850 280
mia mia.
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,728
Likes
8,306
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,728 8,306 280
Wanaigunga hakika wanafahamu nani wanataka awawakilishe mjengoni
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,087
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,087 280
umepata wapi hizo fomu orijino, au wewe ndiyo msimamizi wa uchaguzi, kama siyo umepata wapi!
Hapa kuna hadi Mkapa, speaker wa bunge, au Said Mwema au Pinda tena wote wakiwa wanashabikia mageuzi nchini? Hii ndo JF where we dare to talk openly. Kuna siku watu watabandika hadi maongezi ya kulazimisha kubadili matokeo.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,397
Likes
2,297
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,397 2,297 280
Mbona hao wanaopigiwa upatu ni wazee?
 
lifeofmshaba

lifeofmshaba

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
868
Likes
8
Points
35
lifeofmshaba

lifeofmshaba

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
868 8 35
huyu kakubaliwa kuwa mgombea? mbona form yake haijakamilika? haina tarehe ya kuzaliwa,
au hiyo sio muhimu?
waliopo IGUNGA au mleta mada hii form ndiyo iliyotumika au ni mfano?

kama ndiyo basi msimamizi wa uchaguzi hayuko makini kuna uwezekano mkubwa CCM kuchukua kula za wengine
kama hakuweza kuona kuna tatizo hapo,
kazi hipo
 
P

plawala

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
627
Likes
0
Points
0
P

plawala

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
627 0 0
huyu kakubaliwa kuwa mgombea? mbona form yake haijakamilika? haina tarehe ya kuzaliwa,
au hiyo sio muhimu?
waliopo IGUNGA au mleta mada hii form ndiyo iliyotumika au ni mfano?

kama ndiyo basi msimamizi wa uchaguzi hayuko makini kuna uwezekano mkubwa CCM kuchukua kula za wengine
kama hakuweza kuona kuna tatizo hapo,
kazi hipo
Usije kushangaa ndizo zenyewe hizo,labda hakumbuki tarehe ya kuzaliwa
 
Kayoka

Kayoka

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
1,520
Likes
269
Points
180
Age
28
Kayoka

Kayoka

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
1,520 269 180
mbona kuna wengine kama hawakuzaliwa igunga vle.
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
81
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 81 145
Tanganyika sio lazima uzaliwe huko ili ugombee Ubunge... It is a free country - GOD BLESS JK Nyerere

Na pia Unajua Wazee wetu kama walikuwa wanafanya kazi serikalini au kwenye makampuni ya serikali walikuwa wanasafiri kila Mahala

Mimi Mwenyewe sijui kuongea kabila la Mama yangu najua Kuongea kabila la nilikukulia wakati wa Primary School
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
96
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 96 0
Tanganyika sio lazima uzaliwe huko ili ugombee Ubunge... It is a free country - GOD BLESS JK Nyerere

Na pia Unajua Wazee wetu kama walikuwa wanafanya kazi serikalini au kwenye makampuni ya serikali walikuwa wanasafiri kila Mahala

Mimi Mwenyewe sijui kuongea kabila la Mama yangu najua Kuongea kabila la nilikukulia wakati wa Primary School
Ndio maana Roasta aliweza gombea ubunge na akapata japo alizaliwa Irani nadhani
 

Forum statistics

Threads 1,238,826
Members 476,196
Posts 29,332,726