Picha za umbo kali la Wema Sepetu zinavyochanganya akili za watu Instagram

Evans-Arsenal

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
868
1,000
Picha alizoweka msanii Wema Sepetu zimekuwa gumzo mtandaoni Instagram baada ya kuzipost katika Account yake.

Sema dah nimeangalia hizi picha kama 6 au zaidi na nimemuelewa huyu kada wa CHADEMA.

Duh hatari sana.

WhatsApp Image 2017-06-23 at 13.59.58(2).jpeg
WhatsApp Image 2017-06-23 at 13.59.58(1).jpeg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom