PICHA za UFUNGUZI na RAIS wa BURUNDI: CRDB BANK YATUA BURUNDI KWA KISHINDO


nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225
[h=1][/h]


Jengo la Benki ya CRDB Burundi.

Rais wa Burundi Piere Nkurunziza akiwasili katika sherehe za ufunguzi rasmi wa Benki ya CRDB jijini Bujumbura, Burundi. Benki ya CRDB imekuwa Benki ya kwanza ya kizalendo kufungua tawi lake nchini Burundi.

Rais wa Burundi,Mheshimiwa Piere Nkurunziza akikata utepe kuashiria ufunguzi rasmi wa Benki ya CRDB nchini Burundi.Kushoto ni Mkurugenzi Mtendaji wa Benki ya CRDB Dkt. Charles Kimei.

Raisi wa Burundi Mheshimiwa Piere Nkurunziza akisalimiana na Mkurugenzi wa Masoko na Utafiti wa Benki ya CRDB Tully Esther Mwambapa alipokuwa akiwasili katika sherehe hizo.

Mkurugenzi Mtendaji wa Benki ya CRDB Dkt. Charles Kimei akizungumza na Balozi wa Tanzania Nchini Burundi Dkt. James Nzagi (Kushoto) na Katibu wa Benki hiyo Bwana John Rugambo(2 kushoto) na Meneja Mkuu wa Benki ya CRDB Nchini Burundi Bw. Bruce Mwile.

Raisi wa Burundi Mheshimiwa Piere Nkurunziza akiwa katika ya pamoja na uongozi wa juu wa Benki ya CRDB.

Wafanyakazi wa Benki ya CRDB nchini Burundi wakiwa katika picha ya pamoja na wafanyakazi wenzano kutoka Dar es Salaam.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Safi sana haya ndiyo maendeleo tunayoyataka,kuwa na multi national companies za kutosha!
 
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
504
Points
0
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2012
504 0
Thanx, but hii ni habari ya biashara sio siasa. tread hii ni kwa ajili ya political affairs
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225
Thanx, but hii ni habari ya biashara sio siasa. tread hii ni kwa ajili ya political affairs

Ni Sasa kwanza iliyowezesha CRDB kuwa BURUNDI then Biashara... Mafanikio ya KISIASA ndio yamewezesha Uhusiano wa KIBIASHARA... Kama haukubali nenda kawekeze Afghanistan bila Governnment Blessings
 
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
672
Points
225
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
672 225
Ongera Charles Kimey na CRdb walioficha hela Uswis ungekuwa na akili kama ya kwako tatizo la ajira nchini lingepungua.
 
R

Ruvuman

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
124
Points
225
Age
58
R

Ruvuman

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
124 225
Hongera CRDB. Jambo la kufungua matawi katika nchi jirani tulianza kulipigia kelele miaka kadhaa iliyopita, hususan baada ya benki hii kupata mtaji wa kutosha na kujitwalia sehemu kubwa ya soko la ndani. Ni muhimu kuwezesha shughuli za kibiashara za Watanzania katika nchi zinazotuzunguka na pia kuwezesha biashara za nchi hizo nchini hasa kuhusiana na bandari ya Dar es salaam. Sasa tunatarajia CRDB itafungua matawi mengine nchini Zambia, Malawi(??), Uganda, Kenya, Congo DRC na Rwanda. Hii itakuwa fursa kubwa kwa Wafanyabiashara wa Tanzania kupanua wigo wao and venture out ! We should now stop politicking and talk real business with our neighbours.
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,891
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,891 0
hivi tunatumiaga vigezo gani kumpata rais wa nchi?
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,369
Points
1,250
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,369 1,250
Waende na Kenya na Rwanda!!! Tunataka waende kwenye competition kujipima nguvu siyo kwa wadhaifu bana!!
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,725
Points
1,195
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,725 1,195
Kwa Burundi ni mtutu useme kwanza na hapa kwetu Jaji MAkame anajua.
 
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
1,958
Points
1,500
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
1,958 1,500
heko crdb bank .mnaenda mbele na mnatupa ujasiri wa kujaribu na kutoa woga
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Points
1,225
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 1,225
Angalau CRDB mmejitahidi sana. lakini kuonyesha ukomavu kafungueni Kenya ili tuone ushindani wenu kati ya KCB na nyie huko Nairobi. All in all mwanzo mzuri mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni
 
B

baba koku

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
340
Points
195
B

baba koku

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
340 195
Bravo our LOCAL BANK
Je mimi kama mteja wa CRDB hapa nyumbani TZ nitaweza kufanya transaction kama kutumia ATM card yangu nikiwa Bujumbura? Nawapongwza DR. Kimei na timu yake for your outward looking
 
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,962
Points
2,000
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,962 2,000
isije kuwa inaitwa tu crdb kumbe ni ya [wawaziri] wetu maana hii nchi haieleweki kabisa.
 
NdasheneMbandu

NdasheneMbandu

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2012
Messages
940
Points
0
NdasheneMbandu

NdasheneMbandu

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2012
940 0
Hongera sana CRDB kwa kututoa kimasomaso wayz. Hiyo ni hatua muhimu sana. Nasubiri tawi litakalofunguliwa Jijini Nairobi.
 
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,114
Points
1,195
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,114 1,195
nashangaa mmefurahi kweli, na wakati wawekezaji ndio wanafaidika zaidi. Benki si ilishabinafsishwa bwana. si tunafaidika nini sasa hata kama wakifungua tawi mbinguni.

History

CRDB Bank was formed when the former Cooperative Rural Development Bank which was wholly government owned was privatized, recapitalized and restructured. DANIDA played a significant role in re-structuring the new institution and is a part owner of the new bank.

Ownership


As of December 2011, the stock of CRDB Bank is owned by the following institutions and individuals:
CRDB Bank Stock Ownership

<tbody>
</tbody>
 
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
456
Points
0
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2010
456 0
Safi sana, tujaribu na "KENYA" tuone ujirani mwema utakavyokuwa!!!
 

Forum statistics

Threads 1,283,751
Members 493,810
Posts 30,799,802
Top