Picha za Shilole akiwa "CHOBINGO" na Mwimbaji wa Koffi Olomide

MaxShimba

JF-Expert Member
Apr 11, 2008
35,784
2,000
[h=3][/h]










Shilole akiwa na msanii wa Koffi.
Tukio hilo lilitokea ndani ya Viwanja vya Leaders Club Kinondoni jijini Dar, ambapo Shilole alienda kwa ajili ya kushuhudia shoo ya mwanamuziki huyo.
Akiwa ndani ya viwanja hivyo, Shilole alijikuta akishobokewa na mmoja wa wanamuziki wa Koffi ambaye jina lake halikupatikana mara moja ambapo kuna muda wawili hao walikutwa nyuma ya jukwaa jamaa ‘akiimbisha’.

SHILOLENAMWANAMUZIKIWAKOFFI3.jpg

Haikuweza kufahamika mara moja kama Shilole alimkubalia mshikaji huyo lakini wadakuzi wanadai baada ya shoo kumalizika, mwanamuziki huyo alimfuta tena Shilole na kuongozana naye hadi kwenye gari alilokwenda nalo pale ukumbini.
SHILOLENAMWANAMUZIKIWAKOFFI4.jpg
 

mmbangifingi

JF-Expert Member
Mar 9, 2011
2,839
2,000
Story ya kutengeneza tu hii, ipo kwenye gazeti flani. kama kawa washalamba mpunga wao!
 

mmbangifingi

JF-Expert Member
Mar 9, 2011
2,839
2,000
u mean photo shop ndo imefanya kazi,IMETENGENEZWA KIVIP?

Well,,mkuu maana yangu ni kwamba walipanga kila kitu na wahusika na (shilole) alijua itatoka kwenye gazeti. Ni ktk harakati za waandishi kutengeneza story. So wamepatana kabisa na malipo ukute mtu kakunja!
 

Capt Tamar

JF-Expert Member
Dec 15, 2011
10,667
2,000
Nooo niliwasikia! Huyu jamaa alikuwa anamuomba afanye sampling ya kale kawimbo ka shiloleshilole au wafanye collabo,kwi kwi kwe kwekwekwe
 

Mshuza2

JF-Expert Member
Dec 27, 2010
8,624
2,000
Naona ana kikuku mguu wa kushoto! Kule kwetu binti akivaa hivyo mguuni yale mambo yetu huulizi!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom