Picha za ‘ney wa mitego’ na ‘nisha’ wakiwa faragha zafumwa mtandaoni…!!


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500

Picha za msanii wa Bongo flava Ney Wa Mitego mwenye maneno ya shombo kwa wasanii wenzake kuhusu ukahaba wa wasanii wa bongo movie zimenaswa mtandaoni akiwa amepozi kimahaba na msanii wa bongo movie Nisha.





Ney ameonaka kama mtu ambae anafichua maovu mengi ya tabia za ukahaba wa wasanii wa tasnia ya filamu angalia yeye ndiye mteja mkuu wa makahaba hao kwa mujibu wa kauli yake kuwa makahaba wenye viwango wako bongo movie.

Ney na Nisha wamewahi kukanusha mara kadhaa kuhusu uhusiano wao na leo mambo yamekuwa hadharani.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
ney_wa_mitego_nisha2.jpg uyu jamaa ndio anaita wasanii wenzake wazinifu,yeye ameoa? pia amekuwa akimkana demu wake kwenye vyombo vya habari pia anasema wenzake vibaya,yeye kumbe ni bonge la mnafiki 40 yake imefika,kumbe ni mpuuzi tu ,wale wale tu
ney_wa_mitego.jpg
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,670
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,670 2,000
Ujinga huu, picha za mtu na mpenzi wake sisi zinatuhusu nini? pimbi wewe.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
Ujinga huu, picha za mtu na mpenzi wake sisi zinatuhusu nini? pimbi wewe.
asante mkuu mimi pimbi,hili jukwaa la celebrities ikiwemo na maisha yao,kilichonifanya kuandika kuhusu uju jamaa ni tabia yake ya kuwasema wenzake vibaya kwenye nyimbo pale picha zao za faragha zinapowekwa wazi,anawaita adi makahaba wakiwemo wanaume na wanawake kwenye game ya usanii,anawaita wazinifu,sasa yeye tumuitaje? pia amekuwa akimkana demu wake kwamba amjui wala awajawai kutana,sasa hii ni nini? anawakemea bongo movies ni malaya sasa uyo demu wake si yuko bongo movies?
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,340
Points
2,000
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,340 2,000
Alichosema ndicho anachokifanya kwahiyo hakuna ubaya wowote wa yy kuwa mteja wa makahaba wa bongomovie, maana amethibitisha kwa vitendo kwamba ukitaka kahaba nenda bongomovie, na hilo la kumkana demu wake ww halikuhusu kama umepinda nenda kaandamane!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,158
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,158 2,000
Aliwazalo mjinga ndio linalomtokea,nadhani mambo aliyokuwa anayasemasema ndio hayo tayari hewani kwahyo nayeye ndio walewale...
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,256
Points
2,000
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,256 2,000
Huyo demu anapigaje denda akiwa ametoa mijicho ivo?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Naona ana kula Matapishi yake!
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 0
Tatizo anakula mate, na huyo demu katoka kunyonya dudu muda si mrefu kwa hiyo kwa kifupi hata huyo jamaa naye keshanyonya dudu.
 
last man standing

last man standing

Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
79
Points
70
last man standing

last man standing

Member
Joined Apr 3, 2012
79 70
Anakaribia kutoa album nin? hachelewi kutafuta skendo auze.
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Points
1,225
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 1,225
Huo ni Ukuda sasa,hamkawii kuedit picha ili kumchafua Ney,mimi ni shabiki wake na daima itakua hvyo labda achange baadae.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
Huo ni Ukuda sasa,hamkawii kuedit picha ili kumchafua Ney,mimi ni shabiki wake na daima itakua hvyo labda achange baadae.
wewe unataka kukataa,wakat nisha amekubali ni zake,wewe vip?
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,266
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,266 2,000
unafikiri bila kuwatafuna angewajuaje ni makahaba ..jiulize bila kumla demu wako ntajuaje ni mtamu?kula baba.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
unafikiri bila kuwatafuna angewajuaje ni makahaba ..jiulize bila kumla demu wako ntajuaje ni mtamu?kula baba.
mimi naona mwanzo walikuwa wanamnyima ndio maana akawatukana
 

Forum statistics

Threads 1,285,200
Members 494,498
Posts 30,853,434
Top