Picha za mkusanyiko wa wadau kwenye Chaguzi ndogo Arusha


Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280




Nyomi hii ndiyo iliyowatisha CCM na hasa baada ya kupata taarifa kuwa kuna wagombea diwani wawili, mabalozi 23, na wanachama zaidi ya 100 kuhamia chadema baada ya kuchukizwa na unyama uliofanywa na polisi kwa kuratibiwa na CCM..
Asante sana makamanda wenzangu Mungi, Arushaone kwa ushirikiano mliuonyesha. Tuko pamoja makamanda!
 
Last edited by a moderator:
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,559
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,559 280
Crashwise ubarikiwe kwa picha, at least I can have a feeling.

CCM na serikali ndio mwisho wao kwa uonevu. Arusha ndipo patakapozaa Tanzania mpya yenye matumaini kwa vizazi vijavyo. Poleni sana kwa yote mnayopitia ila msikate tamaa kwa vile tu wahuni wameongeza ukatili wao.

Unene wa giza ndio ukaribu wa mwanga.
 
Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2010
Messages
1,451
Likes
183
Points
160
Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined May 28, 2010
1,451 183 160
Mungu wangu, kumbe watu walikuwa wengi hivi pamojana bomu la jmosi kurushwa?. Kweli CHADEMA ni kwa nguvu ya Mungu.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Kwa haya ambayo polisi wamewafanyia raia wa arusha, polisi sasa ni adui namba moja

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
119
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 119 160
Halafu Nape anasema ilikuwa washinde ndiyo maana CDM wanaunda mbinu zile haaaaah!!

Nyomi ilikuwa ya kutisha.
 
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,322
Likes
2,737
Points
280
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,322 2,737 280
asanteee mkuu..poleni wana arusha
 
Du Bois ideas

Du Bois ideas

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
428
Likes
0
Points
0
Du Bois ideas

Du Bois ideas

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
428 0 0
Jamani hivi hii ya wagombea 2 wa greed guard na hao mabalozi 23 na wanachama 100 ni issue ya kweli? Maana leo hii ni posti kama ya 2 au ya 3 naiona. Halafu wakijiunga na Chadema katika kata zao Green Guard kwa wiki hizi 2 wataweka watu wengine au ndo CDM itashindana na wa reberal?

Kingine, kama mikusanyiko imezuiwa Arusha mpaka tar 30 hakutakuwa na kampeni tena hapo kati kati? Na siku ya kupiga kura hiyo itakuwa siyo mikusanyiko? Naomba kujua tu
 
E

Elias Arusha

Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
94
Likes
0
Points
0
Age
29
E

Elias Arusha

Member
Joined Apr 30, 2013
94 0 0
Wasubiri iyo video YOUTUBE,magamba kwa hili hawana amani
 
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2009
Messages
869
Likes
5
Points
35
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2009
869 5 35
Tanzania yangu jamani! Kwanini umepata watawala wasiothamini utu wanathamini tu matumbo yao??
 
S

Soki

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,307
Likes
27
Points
135
S

Soki

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,307 27 135
Kidogokidogo watu wanazoea mabomu yao na kuwa sugu. Sijui 2015 wakati watu wameshazoea mabomu yao na bunduki zao na kuwa sugu kama ilivyokuwa Libya na Misri, na ikizingatiwa uchaguzi mkuu utakuwa kila kona ya nchi, na askari wao watakuwa wamegawanywa na hivyo kuwa wachache - itakuwa vipi!
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
12
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 12 135
Eeee banaeeee Asante Mungu kwa kuwapa watu wako ujasiri. A town! Freedom is coming tomorrow!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
119
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 119 160
Mbona MoDs wamebadili heading yako au hawaamini kama picha hizi ni za leo??
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Serikali ina akili kuliki unavyofikiri. Na si pande zote za nchi wala watu wote wanawaza kama wewe.
 
Du Bois ideas

Du Bois ideas

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
428
Likes
0
Points
0
Du Bois ideas

Du Bois ideas

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
428 0 0
Jamani hivi hii ya wagombea 2 wa greed guard na hao mabalozi 23 na wanachama 100 ni issue ya kweli? Maana leo hii ni posti kama ya 2 au ya 3 naiona. Halafu wakijiunga na Chadema katika kata zao Green Guard kwa wiki hizi 2 wataweka watu wengine au ndo CDM itashindana na wa reberal?

Kingine, kama mikusanyiko imezuiwa Arusha mpaka tar 30 hakutakuwa na kampeni tena hapo kati kati? Na siku ya kupiga kura hiyo itakuwa siyo mikusanyiko? Naomba kujua tu
 
MALI YA BABA

MALI YA BABA

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
460
Likes
32
Points
45
MALI YA BABA

MALI YA BABA

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
460 32 45
kumbe ndiyo mana wamechanganyikiwa hadi 2014 lazima wakae magamba hawa Crashiwise,Mungi,Arushaone asanteni sana kwa kutujuza kwa kila hatua....Tulianza na Mungu na Tutamaliza na Mungu Mungu ibariki chadema.
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
53
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 53 0
Ningekuwa Mods hata hawa akina NAPE na Mwigulu nawafutilia mbali mashetani wakubwa! hawajali maisha na uhai wa watanzania wenzao!
 
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
1,821
Likes
9
Points
135
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
1,821 9 135
UJASIRI NDIYE ASKARI BORA DUNIANI...
Mungu aendelee kuwanyima woga!
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
mwisho wa aibu ni ubaya , kwisha habari yao chama cha mauaji(ccm) Arusha.
 
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
Kweli sasa naamini kuwa mwisho wa CCM uko karibu.. maana wameanza kutumia silaha ya mwisho.. kujitahidi kubaki madarakani.... tuone kwenye hii kete yao ya mwisho watafanikiwa japo kwa kiasi gani.... WAMETUCHOKOZA.. WATANZANIA tuamke... Hongera wanaarusha.. walaaniwe wote wanawakumbatia ccm na silaha zao ilhali wakijua kuwa wanawafisadi, na wala hawana mpango wa kulete maendeleo yoyote Tanzania. Walaanie wote wanaoendesha Nchi yetu kwa hila...
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
kumbe ndiyo mana wamechanganyikiwa hadi 2014 lazima wakae magamba hawa Crashiwise,Mungi,Arushaone asanteni sana kwa kutujuza kwa kila hatua....Tulianza na Mungu na Tutamaliza na Mungu Mungu ibariki chadema.
Pamoja mkuu...
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416