Picha za misururu ya wakazi wa Afrika kusini kwenda kumuaga Mzee Madiba


Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,548
Likes
211
Points
160
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
2,548 211 160


Ni mistari ya wananchi ya Afrika ya Kusini wakielekea kuuaga mwili wa Mzee Madiba huko Afrika ya Kusini.
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,488
Likes
1,947
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,488 1,947 280
Poleni sana Africa!
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,883
Likes
5,923
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,883 5,923 280
Ni watu wengi sana ni haki waliposema
wengine ilipofika jioni walizuiwa.
 
2013

2013

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2013
Messages
8,911
Likes
2,174
Points
280
2013

2013

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2013
8,911 2,174 280
kennedy, hiyo avatar yako, huyo ni obama au nani anatazama nin? ha ha ha
 

Forum statistics

Threads 1,250,698
Members 481,460
Posts 29,742,061