Picha za mh. Vicky Kamata nchini China alipokua akijiandaa kuanza maisha mapya

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,687
2,000
WAKIPATA MIXED FRUIT NA BWASHEE NA MARAFIKI

<tbody>
</tbody>

MH. VICKY, SALAHAA WA SILENT OCEAN NA CHARLES

<tbody>
</tbody>

NITAKUAMBIA BAADAE KUHUSU HII PICHA

<tbody>
</tbody>

MH. VICKY , STEVEN [ SIE MUANDISHI WA HABARI HII] NA CHARLES

<tbody>
</tbody>

MIXED FRUIT JUICE

<tbody>
</tbody>



NJE YA ASIA INTERNATIONAL HOTEL... Mia

<tbody>
</tbody>
 

Zogwale

JF-Expert Member
Jul 10, 2008
13,190
2,000
Mkuu figganigga kwa kumuangalia tu huyu tapeli Charles usoni utaona kabisa he is not material husband at all. Kitabia anaweza kabisa kufanana na member mmoja hapa kila siku full kujisifia mara hivi mara vile!!! Charles mtu wa makamuzi tu na bebez wenye hela. Sema sasa nashangaa watu hawamjui sana huyu tapeli kiundani.
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,091
2,000
Yaani haya yaliyomtokea huyu mdogo wetu yanasikitisha na kudhalilisha sana sana, yanawadhalilisha wote (bibi arusi mtarajiwa na bwana aruisi mtarajiwa). Tuwaombee wapate wokovu na amani ya Muumbaji Mungu wetu!!!

bado ni Watarajiwa Kumbe????
 

Chocs

JF-Expert Member
Aug 21, 2012
8,238
2,000
Kweli MUNGU anapanga binadamu nae anapanga...mwisho wa siku ndo ivo tena!
 

Genekai

R I P
Feb 9, 2010
12,535
2,000
Hawa mabinti wenye nyodo kilele chao ni kuvalishwa pete za uchumba tu, ndoa hakuna wataishia kumegwa tu. Hata cjui huyu ni mchumba wake wa ngapi!
 

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,687
2,000
Mkuu figganigga kwa kumuangalia tu huyu tapeli Charles usoni utaona kabisa he is not material husband at all. Kitabia anaweza kabisa kufanana na member mmoja hapa kila siku full kujisifia mara hivi mara vile!!! Charles mtu wa makamuzi tu na bebez wenye hela. Sema sasa nashangaa watu hawamjui sana huyu tapeli kiundani.
Hahahahaaaa...Hivi huyu kaka ana uhusiano na le mutuz? mia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom