PICHA ZA leo

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
53,857
2,000
ZANZIBAR SIKU MOJA MOJA NENDA KAPUMZIKE



58401111_WindowsLiveWriter_a9739e4e84aa_13977_image_b933164ff3664da6bd02c7317187fc46.png
58401101_WindowsLiveWriter_a9739e4e84aa_13977_image_1f9eb8bf306746239899ffeada9fe4fe.png

58401141_WindowsLiveWriter_a9739e4e84aa_13977_image_995569ccdc794eeba84cd90c36685e86.png
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
53,857
2,000
Hii zanzibar kweli?.....dah!ufukwe maji crystal clear........

Zanzibar mkuu ..ila sishangai watu wengi hatuijui nchi yetu mkuu inabidi tuanzishe kampeni za domestic tourism ...wabongo hawapendi hii kitu kwenda kumpumzika
 

hashycool

JF-Expert Member
Oct 2, 2010
6,574
2,000
Zanzibar mkuu ..ila sishangai watu wengi hatuijui nchi yetu mkuu inabidi tuanzishe kampeni za domestic tourism ...wabongo hawapendi hii kitu kwenda kumpumzika

thanks mkuu.....my next trip bongo lazima nika tulie kidogo zenj
 

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
May 26, 2009
8,582
2,000
safi kabisa, tukijitahidi kulinda usafi sehemu hizo na kuhamasisha wazawa nao wafanye utalii wa nchi yao tunaweza kuvutia wetu wengine zaidi.
 

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
11,775
2,000
Duh!kumbe zenji imetulia kweli kweli!kunafaa kwenda kujiachia kwa mapumziko!!
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
53,857
2,000
badae nitawawekea picha ya mwembe basha kama kuna mtu ambaye ashawahi kuskia stori yake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom