picha za kuonyesha ofisi ya chadema ilivyoungua baada ya kuchomwa moto


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180

Angalia hapa picha za tukio hilo..






 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,375
Likes
1,635
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,375 1,635 280
Acha porojo zako hamna hata ushahidi kuwa hizo ni nyumba za Chadema; umeokoteza picha za kijijini kwenu eti utuaminishe kuwa ni za ofisi za chadema!!! Upuuzi wako kaa nao huko huko magambani.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
Acha porojo zako hamna hata ushahidi kuwa hizo ni nyumba za Chadema; umeokoteza picha za kijijini kwenu eti utuaminishe kuwa ni za ofisi za chadema!!! Upuuzi wako kaa nao huko huko magambani.
ubishi wako autokusaidia kokote. hizo ndio ofisi zenyewe ata ukikataa ndio zenyewe . watu wabishi sijaona
 
theki

theki

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
2,726
Likes
11
Points
135
theki

theki

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
2,726 11 135
Acha porojo zako hamna hata ushahidi kuwa hizo ni nyumba za Chadema; umeokoteza picha za kijijini kwenu eti utuaminishe kuwa ni za ofisi za chadema!!! Upuuzi wako kaa nao huko huko magambani.
Dah mbona umekuwa mkali ndizo zenyewe au ulijua kitu alluminium,tiles etc.wanasema ngoja wachukue nchi hadi pale magogoni watafungua ofisi ya tawi.
 
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
2,455
Likes
1,020
Points
280
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
2,455 1,020 280
Yale yale ya CCM na CUF wakati ofisi za Lumumba zinachomwa moto, na moto wenyewe kama huo ume chomwa chooni tafakari!!!
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,375
Likes
1,635
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,375 1,635 280
Dah mbona umekuwa mkali ndizo zenyewe au ulijua kitu alluminium,tiles etc.wanasema ngoja wachukue nchi hadi pale magogoni watafungua ofisi ya tawi.
Magamba walishafungua Tawi lao magogoni siku nyingi na ndio maana mwenyekiti wao huwa anaitisha mikutano yao pale Ikulu!!! Hajui kuwa Ikulu ya Magogoni ni ya WATANGANYIKA wote na sio ya magamba !!!
 

Forum statistics

Threads 1,252,079
Members 481,989
Posts 29,794,899