Picha za JK, mama Salma na mjukuu wao shambani kwao msoga. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za JK, mama Salma na mjukuu wao shambani kwao msoga.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Aug 22, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    [h=3][/h]


    [​IMG]


    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete na mkewe Mama Salma Kikwete wakiwa na mjukuu wao Aziza Ridhiwani (3) katika ghala ya mahindi yaliyovunwa kwenye shamba lao kijijini Msoga, nje kidogo ya mji mdogo wa Chalinze, Mkoa wa Pwani. Rais Kikwete ni mkulima na mfugaji kijijini hapo na ameonesha kufurahishwa sana na mavuno makubwa ya mahindi shambani kwake. Hii katika kutekeleza kwa vitendo sera ya Serikali ya kuendeleza kwa ari mpya, kasi mpya na nguvu mpya sekta ya kilimo katika Tanzania.


    Picha na Ikulu
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Rais wetu HAPANDI NDEGE TUU... PIA analima... OH ADDIS ABABA inaita...
     
  3. gulio

    gulio JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 281
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    mtaji wa maskini ni nguvu zake mwenyewe, je ni baada ya miaka 8 au kabla
     
  4. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Picha Nyingine Zinapunguza hata privacy ya muheshimiwa!! Anyway ni style aliyochagua kuwa open!!
     
  5. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    nmependa ho raba mguuni
     
  6. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 2,200
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    poa sana ingawa kama walikuwa wanapita tu enzi za mwalimu unamkuta jk swa ukweli shambani na gunboot yani kama mkulima
     
  7. J

    JokaKuu Platinum Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 11,572
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    ..hizo raba alizovaa JK mbona kubwa??

    ..imenikumbusha enzi za kuweka matambara kwenye viatu oversize.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,057
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    hahaaaa.yaani msinichoshe wala nisiwachoshe kwa kifupi tusichoshane..either hizo raba za JK ni kubwa kuliko mguu au JK ana kilema kwenye mguu wa kulia..
     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,618
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    RIP Meles Zenawi @ Addis Ababa. Punde mwakilishi wetu mkuu atakuja kushiriki mazishi yako.
     
  10. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    huo mguu unang'aa . sio mchezo. kitu kipyaaaaaa lainiiiiiiii.
     
  11. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahhaaaa:) Mzazi anakwambia HIVYO UTAKUA NAVYO:)
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Wewe Umesahau au Nini Wazee wengi walikuwa wanapenda kununulia wanao Viatu Vipya Vikubwa kidogo ili iwe shida kwako

    Kuvivaa kila siku na vitadumu ukikua; Sasa nadhani hiyo Mantiki Bado iko akilini Mwake... Hauni baadhi ya suti zake ni kubwa?

    Hajui ameisha komaa... Hakui teneeena....
     
  13. kabatilambeho

    kabatilambeho Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Jamani hizo raba ni HipHop style au?aweke matambala ili zimtoshe
     
  14. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,136
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Jamaa anajua sana kutupia,hayo ni mahindi yake yaliyolimwa kwa gharama zetu!
     
  15. M

    Makupa JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Big up Raisi wetu
     
  16. J

    JokaKuu Platinum Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 11,572
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    ..anaondoka lini kwenda Addis Ababa??
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    kashat kamening'inia km kapo kamban?
     
  18. M

    Mwalufunamba JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Umeona eenh!
    Utafikiri kaweka vitambaa kwenye kisigino.

    Alikwenda kupiga picha na mahindi. Si unaƶa yeye, mjukuu na mama walivyojiandaa. Nafikiri mpiga picha alimwambia Salma, pandisha nguo kiatu kionekane. Naye akapandisha na kuipiga ribeti ya mkono isishuke. Mwee!!
     
  19. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hahahaha!ha Mkuu umenikumbusha mbali sana dah!
     
  20. BINARY NO

    BINARY NO JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,667
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Mh jamaa kawaka ila kasahau kua T-shirt yake jeans.......looks guuuuuuuuuuud prezdaaaaaaaa
     
Loading...