Picha za CCTV za tukio la Lissu kushambuliwa mbona hazitolewi hadharani kama zile za tukio la kutekwa kwa MO au hizo picha hazikupatikana?

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
39,521
2,000
Wakati wa sakata la MO, Polisi walitoa picha ya gari liliodaiwa kumteka MO japo picha husika ziliibua maswali mengi kuliko majibu.

Sasa kwakuwa tunaambiwa katika eneo aliloshambuliwa Lissu ni eneo ambalo camera za CCTV zilikuwepo, ni kwanini basi picha za tukio hazitolewi ili raia wema wasaidie kuwabaini wahusika ambao mpaka sasa hawajabainika?

Hakuna hata kapicha ka gari na namba zake au hata sura za wahusika?

Jamani tunaomba majibu.

Samahani lakini, msidhani nimetumwa na mabeberu bali nauliza tu kama raia mwema.
 

Tigershark

JF-Expert Member
Oct 9, 2018
5,344
2,000
Sisi CCTV zetu ni kali kuliko za Marekani mkuu!
Hahahahahaaaaaaa,hatari sana!
Kuna mdau anaitwa YEHODAYA alisema hizo cctv zilikuwa za high quality!
Tulipohoji kuhusu angle ya camera,maana ilikuwa sambamba mno na gari,akasema cctv ni uamuzi wako,ukiamua unaweza ifunga ikuchukue makalio yako!

Sijawahi kuyasahau majibu haya mpaka leo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom