Picha;yaliyotokana na ziara ya heche buchosa(tizeba akerwa)

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
1,518
Points
1,195

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
1,518 1,195
baada ya mwenyekiti wa vijana taifa ndugu john heche pamoja kamanda kaswahili kuunguruma BUCHOSA mwaloni kata ya kitwe na kijiji cha kitwe kama inavyooneka mbunge wa hapa ndugu charles Tizeba ameweweseka na kufika hatua ya kulaumu kutoa kila aina ya ujumbe kwa wapambe wake akihoji kama hali iko salama hapa na zaidi ya hapo kudiriki kusema anakerwa saana na siasa za aina ya maneno aliyoyaita ya uchochezi yanayotolewa na bwana HECHE "mimi namfahamu saana huyo bwana ambaye ni mwenyekiti wa vijana wao hao wa chadema hastahili kupewa nafasi ana maneno machafu na ni mchochezi kweli na huyo kaswahili wote hawafai kilidokeza chanzo cha habari kutoka ofisi ya katibu wa CCM wilaya hii ni kutokana na mh heche kufanya mkutano uliobeba mpaka wazee vikongwe kutoka CCM kama picha zinavyoonesha View attachment 73376 mzee akirudisha kadi View attachment 73377 akipokea ya cdm View attachment 73378 View attachment 73379 View attachment 73380 mzee akionesha kwa ishara View attachment 73381 View attachment 73382
 

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,926
Points
2,000

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,926 2,000
dr. tizeba kishaanza kuelemewa na utamu wa nundu ya unaibu waziri hivyo anaona ubunge ni muhimu kwake kulinda maslahi ya unaibu waziri kwa siku zijazo
 

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
6,388
Points
2,000

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
6,388 2,000
dr. tizeba kishaanza kuelemewa na utamu wa nundu ya unaibu waziri hivyo anaona ubunge ni muhimu kwake kulinda maslahi ya unaibu waziri kwa siku zijazo
mi huwa najiuliza, hawa vijana kadi za hili chama walichukua lini? Maana kadi za mwisho za kulazimishana zilikua 1993. Au ndo wale wanaotumikaga wakati wa kura za maoni?
 

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
1,518
Points
1,195

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
1,518 1,195
yule jamaa anayeitwa tuntemeke bado hajaongea chochote hapa maana wao kazi yao ni fitna tu ooh heche hafai mpaka sasa vipi mpango wao ni kumkatisha tamaa huyu dogo mbona mi namuona yuko makini saana tena chama chake kingemuandalia jimbo
 

Forum statistics

Threads 1,389,296
Members 527,903
Posts 34,022,469
Top