Picha;yaliyotokana na ziara ya heche buchosa(tizeba akerwa)


USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
1,518
Likes
6
Points
135
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
1,518 6 135
baada ya mwenyekiti wa vijana taifa ndugu john heche pamoja kamanda kaswahili kuunguruma BUCHOSA mwaloni kata ya kitwe na kijiji cha kitwe kama inavyooneka mbunge wa hapa ndugu charles Tizeba ameweweseka na kufika hatua ya kulaumu kutoa kila aina ya ujumbe kwa wapambe wake akihoji kama hali iko salama hapa na zaidi ya hapo kudiriki kusema anakerwa saana na siasa za aina ya maneno aliyoyaita ya uchochezi yanayotolewa na bwana HECHE "mimi namfahamu saana huyo bwana ambaye ni mwenyekiti wa vijana wao hao wa chadema hastahili kupewa nafasi ana maneno machafu na ni mchochezi kweli na huyo kaswahili wote hawafai kilidokeza chanzo cha habari kutoka ofisi ya katibu wa CCM wilaya hii ni kutokana na mh heche kufanya mkutano uliobeba mpaka wazee vikongwe kutoka CCM kama picha zinavyoonesha View attachment 73376 mzee akirudisha kadi View attachment 73377 akipokea ya cdm View attachment 73378 View attachment 73379 View attachment 73380 mzee akionesha kwa ishara View attachment 73381 View attachment 73382
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,865
Likes
923
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,865 923 280
dr. tizeba kishaanza kuelemewa na utamu wa nundu ya unaibu waziri hivyo anaona ubunge ni muhimu kwake kulinda maslahi ya unaibu waziri kwa siku zijazo
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
hakuna atakae pona kwa moto huu wa M4C..
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,388
Likes
123
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,388 123 160
Viva cdm,
 
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,099
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,099 103 145
nafarijika sana kwa mbio hizi
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,468
Likes
919
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,468 919 280
dr. tizeba kishaanza kuelemewa na utamu wa nundu ya unaibu waziri hivyo anaona ubunge ni muhimu kwake kulinda maslahi ya unaibu waziri kwa siku zijazo
mi huwa najiuliza, hawa vijana kadi za hili chama walichukua lini? Maana kadi za mwisho za kulazimishana zilikua 1993. Au ndo wale wanaotumikaga wakati wa kura za maoni?
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Likes
50
Points
145
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 50 145
kama hata mababu wameamka mtaji uliobaki wa magamba ni walarushwa na mafisadi tu
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
Watajibeba kama mitumbwi.

 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified User
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,365
Likes
2,596
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified User
Joined Jun 4, 2011
6,365 2,596 280
M4C mbele kwa mbele, mimi huku mtaani nazidi kutoa Elimu ya Uraia kwenda Mbele na huko vijijini nikienda kikazi ni elimu kwenda mbele
 
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
1,518
Likes
6
Points
135
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
1,518 6 135
yule jamaa anayeitwa tuntemeke bado hajaongea chochote hapa maana wao kazi yao ni fitna tu ooh heche hafai mpaka sasa vipi mpango wao ni kumkatisha tamaa huyu dogo mbona mi namuona yuko makini saana tena chama chake kingemuandalia jimbo
 
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
1,518
Likes
6
Points
135
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
1,518 6 135
M4C mbele kwa mbele, mimi huku mtaani nazidi kutoa Elimu ya Uraia kwenda Mbele na huko vijijini nikienda kikazi ni elimu kwenda mbele
mwalikeni huyu dogo heche naona kama yeye ndiye bado hachagui kaziatusaidie kuwaburuza
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Tizeba alikutwa na vyombo vya habari majuzi akiwa amelewa na kutaka kukunjana ngumi na mtu kwenye bar!
Puuuke!!
 

Forum statistics

Threads 1,214,147
Members 462,521
Posts 28,502,890