PICHA YAKO mezani kwa mpenzi wako inakupumbaza.


Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Likes
43
Points
145
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 43 145
mapenzi yana kauli mbiu ya uongo.
Unakuta jamaa ana wapenzi kama wanne na wote kawapiga picha,kinachotokea msichana m1 akitaka kuja jamaa anaondoa picha zote za m2,m3 na m4 na kuzificha,wewe ukiingia tu geto unakutana napicha yako mezani ama kwenye frame ukutani,kwa akili ndogo unajiaminisha kuwa hiyo picha ipo hapo muda wote kumbe ndo imetoka mafichoni kwa sababu ya ugeni wako,ukiondoka tu inarudi kifungoni.
Hata wadada nao ukute ana picha za jamaa zake tofauti tofauti,nae anazi-alternate kulingani na nani anakuja,kama hutokei ujue picha yako inasota rumande.
Alafu unaamini kupitia picha kuwa wapendwa kumbe wapi,
Wengine wakitaka kuja kwako wanaweka picha yako kwenye wall paper ama screen saver ya simu ili udanganyike,hapo ngoma droo wewe screen saver yeye picha kwenye frame.
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,707
Likes
14,089
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,707 14,089 280
Tufanyeje kuepukana na hayo yote?
 
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,865
Likes
405
Points
180
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,865 405 180
Aisee sikujua kama watu wanawekwa mpaka kwenye fremu!!
 

Forum statistics

Threads 1,251,137
Members 481,585
Posts 29,758,943