Picha ya ombaomba aliyetaka kubusiwa na mwanamke salender bridge-MANYOA YA PAKA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya ombaomba aliyetaka kubusiwa na mwanamke salender bridge-MANYOA YA PAKA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kichwa, Feb 26, 2010.

  1. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #1
    Feb 26, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,623
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umejitahidi kuitafuta. Umemtoa wapi huyo?
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mbona ni mthungu wakati aliyekissiwa ni mbongo mkuu??dah makubwa hayo lkn
     
  4. KIFARU

    KIFARU Senior Member

    #4
    Feb 26, 2010
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 172
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona hiyo picha kama ya mwanajamvi mwenzetu ngoshwe, au pacha wake?
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,301
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ngoshwe ni omba omba pale Salender! Mbunifu sana
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Feb 26, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,891
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    aaah bana hiyo Picha ya Ngoshwe, kwahiyo unamaana Ngoshwe ndie mkono wa Paka.....?
     
  7. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 492
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyu amevaa nguo ya mayoya
     
  8. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #8
    Feb 26, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Ngoshwe ni nani? ana jina tofauti huyu jamaa
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,986
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Huyo ni Ngoshwe...
     

    Attached Files:

  10. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,565
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,809
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    tih tih amependedha lakini!
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,640
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    oooh my huyu ndio ngoshwe .....
    [​IMG] anatisha !!
     
  13. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,702
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Duuuuu!!!!!!!!
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Feb 26, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,891
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    najua Ngoshwe anatashangaa kwa yeye kuhusishwa na mkono wa paka wa pale daraja la salenda, Ngoshwe ana babyface just the same as huyo jamaa.
     
  15. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,565
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    So Ngoshwe ndio alitoweka na yule Mwanamama pale Salenda LoL!:eek:
     
  16. m

    muhanga JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 873
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kichwa umeniacha hoooi, kwa kweli umejitahiidi kufananisha! navuta hisia kama ni mumeo sijui inakuwaje kwa kitanda, utadhani umelala na brush ya ******! minywele itakuwa inachomachoma. puuuuuuu!!!
     
  17. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,089
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Tehe tehe...sie watu wa Mungu bana mambo ya mapaka bana habari ingine hiyo sijui Nyani asemaje haya?


    [​IMG]
     
  18. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #18
    Feb 26, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,891
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    hebu thibitisha hiyo picha inayodaiwa kuwa ni ya mkono wa paka ni yako ama ?
    maana wakuu wengi wanakuhusisha, we noma
     
  19. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,754
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Huyu ni ngoshwe lakini ile ya Avatar alipiga passport size!
     
  20. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #20
    Feb 26, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuhakikishie kama hii picha ni ya kweli, umeipata wapaaaaaapi? wewe Kichwa.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...