Picha ya marehemu mwanamziki langa aliyefariki hivi punde leo hii


Brother James

Brother James

Senior Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
173
Likes
25
Points
45
Brother James

Brother James

Senior Member
Joined Feb 21, 2012
173 25 45
Huyu ndiye marehemu langa mzee wa hip hop.......r.i.p bro
 

Attachments:

Mwanawalwa

Mwanawalwa

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
1,015
Likes
23
Points
135
Age
19
Mwanawalwa

Mwanawalwa

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
1,015 23 135
RIP Langa what happen ?so soon
 
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
2,453
Likes
23
Points
145
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
2,453 23 145
Du, vifo vimekuwa vingi jamani, hata watoto wanakuwa wanakufa hivi! Nadhani huyu ni msanii wa tatu kufa mwezi huu.
 
Brother James

Brother James

Senior Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
173
Likes
25
Points
45
Brother James

Brother James

Senior Member
Joined Feb 21, 2012
173 25 45
Langa kaumwa kwa muda mwingi kiasi kwamba kufa kwake si kwa kushtukiza saaana. Ni yale yale Madawa ya kulevya yanazidi kuwaondoa duniani vijana wabichi kama Langa....R.I.P Langa
 
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2010
Messages
1,952
Likes
46
Points
145
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2010
1,952 46 145
God have mercy on the young people of this nation.
Save them from the hands of satan the destroyer..
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,195
Likes
1,675
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,195 1,675 280
Aliyekufa leo sio atakayekufa tena. Ni sisi tuliobaki ndio tutafuata nyao zao.
Umemaliza kazi yako duniani Langa, Pumzika kwa amani BROTHER..
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
370
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 370 180
Kufa tutakufa wote hakun atakaye baki, lakinikufa kwingine tunajitakia wenyewe.

Huyu si ndiye yule alitopea kwenye matumizi ya bimbwi akaponea chupuchupu hivi karibuni, halafu akaingia kwenye uelimishaji kuhusu madhara ya bwimbwi? Umaarufu bila hekima ya Mungu ni kuelekea upotevuni tu.

Mungu anajua pa kumuweka sisi tukisema tutakuwa tunamfanya yeye hajui pa kuweka mavuno yake.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
Jamani na Langa naye? RIP
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,185
Likes
40,624
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,185 40,624 280
Clouds FM na Nyani Ngabu hebu njooni pande hii kuna msiba mwingine ambao tunaweza kuutumia kusafishia nyota yetu ambayo Team Anaconda wameichafua na kuipoteza kabisa.
Maana hata ticket za Mwana Fa tumeshindwa kabisa kuuza, dah... ulimwengu mgumu sana huu
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,872
Members 490,535
Posts 30,494,155