Picha ya Lini: Polisi (FFU) Kuburutwa na Gari la Pilisi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya Lini: Polisi (FFU) Kuburutwa na Gari la Pilisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bazazi, Sep 23, 2012.

  1. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,977
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Nimetumiwa kwa njia ya email na mdau mmoja picha ya askari polisi akiburutwa na gari lao. Picha ya lini hii jamani na kama ni kweli (sio photoshopping) tunaelekea wapi iwapo polisi wameanza kutojaliana wao kwa wao? Sisi raia tutapona kweli?


    Nauliza tu! Ndimi Bazazi!
     

    Attached Files:

  2. s

    swrc JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwashneiiii
     
  3. u

    ukweli2 Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama gari linatembea:::mimi nafikiri alikua mbali(kimawazo au kidistansiii) wakati wenzake wanapanda ikambidi akimbilie na kudandia den akateleza....au alikaa vibaya akateleza wakati gari lipo kwenye mwendo
    N:B fikra zangu tuu!!
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,898
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Viroba hapo!
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,272
    Likes Received: 7,082
    Trophy Points: 280
    Pumbafu kabisa, wamelewa gongo za wizi na dhuluma, angekatika kabisa "Biology" yake ashindwe kunanihiii, siwaonei huruma hata hawa fisi maji hawa
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    inawezekana labda kulikuwa na vurugu au kutuliza ghasia mahali wakazidiwa nguvu so dereva ikabidi awashe gari fasta huku wenzake wakidandia
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,530
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    What goes around comes around!!!!
     
  8. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kavuta cha arusha huyo!
     
  9. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,159
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kamuhanda na Chagonja watakanusha kuwa hakuna askari aliyeanguka hapo. Nchi ya unknown flying objects hii!!!
     
  10. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    Huyu mbona anaonekana kama alikuwa kalewa akakosea kudandia hiyo deffender yao
     
  11. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,499
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Hawashindwi kusema wanafanya mazoezi!!
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hii picha kidoooogo inanikumbusha unyama wa polisi kumburuta chini na gari umbali wa kilometa moja kijana mwenzetu hadi alipoaga dunia pale Tabora mapema mwaka huu.

    Mwenye taarifa zozote na maendeleo ya ile kesi atujuze humu kilichoendelea zaidi.


    [​IMG]
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,768
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Lazima nicheke
     
  14. m

    mwitu JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 858
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    angekufa ningeshangilia
     
  15. R

    RICHARD NG'ONDYA Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawana adabu hawa nao wabulutwe tu ili wawe namachungu kwa laia tunavyo teseka
     
  16. K

    Kolero JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni sehemu ya mazoezi yao ya kila siku.
     
  17. I

    IBRAHIM NGOGO Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 5
    Ukiona kwa mwenzio kunawaka ujue kwako kunateketea, achana nao hawa hawana jipya wacha nao wabulutwe tu!!!
     
  18. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Zoezi a magoti hilo! Akijakukupiga kifuti azima utapike maini!
     
  19. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Zoezi a magoti hilo! Akijakukupiga kifuti lazima utapike maini!
     
  20. I

    IBRAHIM NGOGO Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 5
    :crying:Ukiona kwa mwenzio kunawaka ujue kwako kunateketea, achana nao hawa hawana jipya wacha nao wabulutwe tu!!!
     
Loading...