Picha ya Kisiasa Iliyonivutia Sana Leo!

Companero

Platinum Member
Jul 12, 2008
5,574
2,000

 

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Mar 7, 2006
4,536
2,000
Interesting, mwaka gani hii, Kikwete, Rostam, Lowassa, Kinana na hao wazee hapo mbele sijaweza watambua!
 

Lambardi

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
10,808
2,000
Dream team inayoongoza nchi....ndio maana EL anasema hawajakutana barabarani.......
 

Questt

JF-Expert Member
Oct 8, 2009
3,010
1,195
So this move started long time ago huh??? So is what happening ryt now was their move?????????
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
16,215
2,000
Au ndo juzi walipokuwa Lakairo pale MZA, wakiandaa mchakato wa uchakachuaji!...ha ha hahaaaa!
 

Maamuma

JF-Expert Member
Dec 22, 2008
853
225
Nchi ina mambo hii! Saa ingine najuta hata kuyajua, mana yananitia uchungu sana. Na umaskini umenikamata, kuhama siwezi! Mungu nisaidie.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom