Picha ya kihindi niliyoipenda mwaka 1987 ( daku hasina) jambazi hasina


RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Kaka Mzizi tatizo ulikuwa unazielewa? Au ni zile zilizochakachukuliwa Mbagala
 

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,884
Likes
5,086
Points
280

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,884 5,086 280
Kaka Mzizi tatizo ulikuwa unazielewa? Au ni zile zilizochakachukuliwa Mbagala
Nilikuwa nazielewa kwa sababu kaka yangu mwaka huo 1987 alikuwa na mke wa kihindi hapo hapo Dares-Salaam alaikuwa huyo shemji yetu anatufundisha lugha ya kihindi kihindi. neno hili Daku kwa kihindi ni jambazi mtu mkatili
 

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Nilikuwa nazielewa kwa sababu kaka yangu mwaka huo 1987 alikuwa na mke wa kihindi hapo hapo Dares-Salaam alaikuwa huyo shemji yetu anatufundisha lugha ya kihindi kihindi. neno hili Daku kwa kihindi ni jambazi mtu mkatili
1987 mke wa kihindi? huyo lazima alikuwa muhindi kokooo as hizo ndo walikuwa serious zaidi ya sasa kuhusu kuchakachua culture yao
 

Forum statistics

Threads 1,204,604
Members 457,389
Posts 28,164,096