Picha ya kihindi niliyoipenda mwaka 1987 ( daku hasina) jambazi hasina


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,977
Likes
5,349
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,977 5,349 280
 
Last edited by a moderator:
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,977
Likes
5,349
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,977 5,349 280





 
Last edited by a moderator:
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Kaka Mzizi tatizo ulikuwa unazielewa? Au ni zile zilizochakachukuliwa Mbagala
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,977
Likes
5,349
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,977 5,349 280
Kaka Mzizi tatizo ulikuwa unazielewa? Au ni zile zilizochakachukuliwa Mbagala
Nilikuwa nazielewa kwa sababu kaka yangu mwaka huo 1987 alikuwa na mke wa kihindi hapo hapo Dares-Salaam alaikuwa huyo shemji yetu anatufundisha lugha ya kihindi kihindi. neno hili Daku kwa kihindi ni jambazi mtu mkatili
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Nilikuwa nazielewa kwa sababu kaka yangu mwaka huo 1987 alikuwa na mke wa kihindi hapo hapo Dares-Salaam alaikuwa huyo shemji yetu anatufundisha lugha ya kihindi kihindi. neno hili Daku kwa kihindi ni jambazi mtu mkatili
1987 mke wa kihindi? huyo lazima alikuwa muhindi kokooo as hizo ndo walikuwa serious zaidi ya sasa kuhusu kuchakachua culture yao
 

Forum statistics

Threads 1,237,320
Members 475,533
Posts 29,284,515