Picha ya Chenge na Sita Kwenye Udaku Magazini Yawa Kivutio

mgt software

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
12,544
2,000
Kama kwamba kama kuna watu wa Graphics wa hali ya juu leo nimeona kioja kwenye gazeti la Udaku la leo , Yaani wamewatoa Chenge na Sita wameshikana koo UK RA Akimpiga Mguni na EL akikaba koo, kam kuna mtu anweza kukopi aturushie mie sina scana, itakwa picha ya Ubunifu ya wikiend
 

Ndibalema

JF-Expert Member
Apr 26, 2008
10,969
2,000
Kama kwamba kama kuna watu wa Graphics wa hali ya juu leo nimeona kioja kwenye gazeti la Udaku la leo , Yaani wamewatoa Chenge na Sita wameshikana koo UK RA Akimpiga Mguni na EL akikaba koo, kam kuna mtu anweza kukopi aturushie mie sina scana, itakwa picha ya Ubunifu ya wikiend

Mwe!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom