PICHA: Wenje atikisa Geita, amvalisha Gwanda mwenyekiti wa zamani wa CCM wilaya


Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,082
Likes
685
Points
280
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,082 685 280
Mjumbe wa kamati kuu ya CDM amewavutia maelfu ya watu katika mji wa Geita kwa hotuba yake hadi kupelekea watu wengi kumkabidhi kadi za CCM akiwemo kada maarufu na aliyekuwa mwenyekiti wa CCM wilaya ya Geita ndg Sunzu Ntinonu.Akihutubia leo jioni katika uwanja wa Magereza, aliwaambia waalimu,manesi na maaskari polisi kuwa iwapo CDM itaingia madarakani watawezeshwa kununua bidhaa katika maduka maalum ambayo yana msamaha wa kodi kama yaliyopo katika kambi za JWTZ.
attachment.php?attachmentid=73321&d=1354390592

attachment.php?attachmentid=73322&d=1354390592



attachment.php?attachmentid=73323&d=1354390592
attachment.php?attachmentid=73324&d=1354390592
 

Attachments:

CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,384
Likes
2,653
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,384 2,653 280
Hapa huwezi waona wakina Ritz & company
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
47
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 47 0
Askari Polisi tayari wanayo maduka hayo kama ya JWTZ ya Duty free shops!, jihadharini na mchezo wa kuchukua Skrepa za kisiasa toka CCM!
 
A

anney

Senior Member
Joined
Jul 9, 2010
Messages
156
Likes
1
Points
0
A

anney

Senior Member
Joined Jul 9, 2010
156 1 0
Chadema mjitahidi sana majimbo ya mwanza ambayo mnayo kama Ilemela na Jimbo Nyamagana. Kuna kila dalili hayo majimbo yatarudi CCM. Wabunge wake wanatakiwa waende ngazi ya chini kabisa kuwaelimisha umma na kufanya mrejesho wa majukumu yao ya kibunge. Pia wanataiwa wasuluhishe mifarakano midogomidogo ndani ya chama hapo Mwanza ili wawe kitu kimoja kuelekea 2015. Huu ni ushauri tu. Maana naona tunaweza kupoteza hayo majimbo.
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Askari Polisi tayari wanayo maduka hayo kama ya JWTZ ya Duty free shops!, jihadharini na mchezo wa kuchukua Skrepa za kisiasa toka CCM!
Na walimu je? Km Askari polisi wananunua bidhaa duty free kwa nini walimu wasiwe nayo? Wote si watumishi wa umma?
 
K

Kichuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
320
Likes
0
Points
0
K

Kichuli

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
320 0 0
Majimbo yote ya mwanza yanarudi ccm 2015 wanamwanza wamechoka na migogoro yenu wana cdm
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,579
Likes
3,128
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,579 3,128 280
Askari Polisi tayari wanayo maduka hayo kama ya JWTZ ya Duty free shops!, jihadharini na mchezo wa kuchukua Skrepa za kisiasa toka CCM!
si kweli wacha kupotosha kinachotea ni kuwa kuna ruhusa ya kwenda jeshini na kuchukua pombe tu.
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Majimbo yote ya mwanza yanarudi ccm 2015 wanamwanza wamechoka na migogoro yenu wana cdm
Mnarudi ccm kwa sababu ccm imebadilika sasa imekuwa nzuri au ndo kumangamanga na kutojua tunakoelekea? Nyie rudini mtakuja kushutuka mmebaki peke yenu na magamba yenu! Nani bado anafikiri kurudia tena matapishi yale! Hizo ni dalili za njaa na kupenda rushwa maana ccm haiwezi kupata kura bila kununua kwa wenye njaa zenu na mliotayari kudhalilisha utu wenu kwa kunuliwa kwa 10k endeleeni maana hata wakati wa uhuru wapo waliopenda kuendelea kutawaliwa!
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,375
Likes
693
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,375 693 280
Wenje jamaa smart sana! Namkubali

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
P

Penguine

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2009
Messages
1,278
Likes
444
Points
180
P

Penguine

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2009
1,278 444 180
Majimbo yote ya mwanza yanarudi ccm 2015 wanamwanza wamechoka na migogoro yenu wana cdm
Nafikiri hao watu wasingekuwa wanahudhuria. Sasa mbona wanahudhuria mikutano yao bila hata ya kusombwa na maroli? Bila hata ya kupewa khanga na vitenge? Bila hata ya kupikiwa pilau? Bila kusombwa mashuleni na viwandani kama tufanyavyo cc ccm?

Haya ndiyo mambo ya viashiria tunavyopaswa Kuviangalia na kutambua kwamba Watanzania wametuchoka CCM. Tunashinda kwa msaada wa tbc, polisi, rushwa na vitisho vya shimbo. Nakuambia ukiachia wananchi waamue kwa utashi wao sisi wametuchoka. Mpaka naombea Mungu nisipangwe kwenye hizi ziara za Ccm na Kinana.
 
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
3,981
Likes
1,561
Points
280
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
3,981 1,561 280
Hata mfanye vipi Chadema hamuwezi kuchukua Jimbo la Geita, waulizeni Cuf mwaka 2005 kilichowapata na hata nyie mwaka 2010.
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,021
Likes
3,188
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,021 3,188 280
Hata mfanye vipi Chadema hamuwezi kuchukua Jimbo la Geita, waulizeni Cuf mwaka 2005 kilichowapata na hata nyie mwaka 2010.
Mlichofanya ni kuiba kura.. Sasa wewe endelea kubweteka kwa kudhani 2015 itakuwa kama 2010..
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,515
Likes
1,398
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,515 1,398 280
vivaa...
 
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
3,981
Likes
1,561
Points
280
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
3,981 1,561 280
Mlichofanya ni kuiba kura.. Sasa wewe endelea kubweteka kwa kudhani 2015 itakuwa kama 2010..
2005 walisema watahakikisha kura hazitaibiwa 20015 lakini ikawa kinyume.
EMPTY PROF
DODOMA CITY
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,267
Likes
3,604
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,267 3,604 280
Mbona yeye Wenje mambo hayako shwari jimboni kwake?
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Hata mfanye vipi Chadema hamuwezi kuchukua Jimbo la Geita, waulizeni Cuf mwaka 2005 kilichowapata na hata nyie mwaka 2010.
hivi tanzania ya mwaka 2012 unaweza ilinganisha na tanzania ya 2005 hakika ni ***** kama wewe ndiyo unaweza ifananisha..halafu CUF na CDM ni vitu viwili tofauti..
 

Forum statistics

Threads 1,236,045
Members 474,965
Posts 29,244,794