Picha: Waziri Ummy awapigia magoti wanakijiji kumuombea kura mgombea wa CCM, Dk Mollel


josephat manyenye

josephat manyenye

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2017
Messages
541
Likes
677
Points
180
josephat manyenye

josephat manyenye

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2017
541 677 180
Ummy umefanya nini sasa? Mbona umeniangusha!!
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
14,146
Likes
15,140
Points
280
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
14,146 15,140 280
Siha tulinde kura zetu.
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
6,710
Likes
1,080
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
6,710 1,080 280
Matahira hawaishi Tanzania
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
14,146
Likes
15,140
Points
280
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
14,146 15,140 280
Kawaida km kikwete alikuwa anakwenda na msafara wa serikali kugombea urais. Hiyo ndio raha ya kuwa madarakani.
unaweza kukuta hapo ulipo unanuka jasho tu
 
C

chikundi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Messages
8,255
Likes
2,262
Points
280
Age
48
C

chikundi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2016
8,255 2,262 280
atakuwa kayaweka maisha yake rehani hii ni kilimanjaro siyo dodoma.tutakula nae sahani moja
Polisi wa ccm watamlinda. Mbona mara zote wanafanya kwa mazingira hayahaya kuna nini kipya?
 
K

kirengased

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
2,273
Likes
1,785
Points
280
K

kirengased

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
2,273 1,785 280
Navojuwa magoti huwa anapigiwa Mungu kumbe khaaa ukiwa umetingwa unaweza mpigia magoti hata mtoto wako duuh!
Ccemu shindeni tuu maana wanaogopa wakishindwa mkulukulu atakasirika na siajabu hasira zikawaishia wao!!
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
14,146
Likes
15,140
Points
280
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
14,146 15,140 280
Polisi wa ccm watamlinda. Mbona mara zote wanafanya kwa mazingira hayahaya kuna nini kipya?
kilimanjaro polisi wako chadema hawataki hata kusikia hilo lichama la majambazi
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,534
Likes
2,825
Points
280
Age
42
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,534 2,825 280
Wanasiha msilogwe na magoti ya huyo bi dada kwani anawasanifu tu kwa lugha ya kihenga! Mpigeni chini huyo masai mchovu akachunge ng'ombe kwani kazi ya ubunge aliikataa mwenyewe licha ya ninyi kumpa kama alivyoomba! Hana maana huyo na hata wanaomkampenia ni walewale wachumia tumbo! Mwadhibuni tu kumwonyesha kuwa hamjaribiwi! Nawaaminia wanasiha kuwa mna msimamo usioyumba hasa kipindi kile mlipombwaga Mwanri mlinifurahisha sana na sasa ni zamu ya mollel! Msimpe hata moja!
 
Mafwi Munda

Mafwi Munda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2017
Messages
1,761
Likes
1,524
Points
280
Mafwi Munda

Mafwi Munda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2017
1,761 1,524 280
Hahaha yani polisi wasiposhiriki uchaguzi unanoga kweli.
 

Forum statistics

Threads 1,215,091
Members 463,036
Posts 28,535,451