Picha: Waziri Ummy awapigia magoti wanakijiji kumuombea kura mgombea wa CCM, Dk Mollel | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Waziri Ummy awapigia magoti wanakijiji kumuombea kura mgombea wa CCM, Dk Mollel

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ghazwat, Feb 11, 2018.

  1. Ghazwat

    Ghazwat JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2018
    Joined: Oct 4, 2015
    Messages: 16,336
    Likes Received: 48,681
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia Wazee na Watoto, Ummy Mwalimu akiwapigia magoti wananchi wa Kijiji cha Ngiriny, wilayani Siha kumuombea kura mgombea wa CCM, Dk. Godwin Mollel katika kampeni ya uchaguzi mdogo wa marudio ya ubunge wa Jimbo hilo.

    Chanzo: Mtanzania Digital
     
  2. c

    chikundi JF-Expert Member

    #61
    Feb 11, 2018
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 8,218
    Likes Received: 2,252
    Trophy Points: 280
    Kuna ajabu gn kuwakosea? Hujawahi kukosea?
     
  3. c

    chikundi JF-Expert Member

    #62
    Feb 11, 2018
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 8,218
    Likes Received: 2,252
    Trophy Points: 280
    Unaotawala nchi huo, ujanja unaishia ufipa.
     
  4. c

    chikundi JF-Expert Member

    #63
    Feb 11, 2018
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 8,218
    Likes Received: 2,252
    Trophy Points: 280
    Wanahitaji mkurugenzi tu miujiza ya nini?
     
  5. m

    mangatara JF-Expert Member

    #64
    Feb 11, 2018
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 10,680
    Likes Received: 6,404
    Trophy Points: 280
    Jinsi natamani kura ziwe za mlolongo yaani foleni nyuma ya umpendaye. Wangezimia wakihesabu
     
  6. koyola

    koyola JF-Expert Member

    #65
    Feb 11, 2018
    Joined: May 20, 2015
    Messages: 1,513
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Mambo ya kampeni hayo
    Na ndo kampeni
    Mbwe mbwe nyingi Sio yakushangaza hayo
     
  7. Prince Kunta

    Prince Kunta JF-Expert Member

    #66
    Feb 11, 2018
    Joined: Mar 27, 2014
    Messages: 8,990
    Likes Received: 7,188
    Trophy Points: 280
    Foward zinarudi nyuma
     
  8. Bams

    Bams JF-Expert Member

    #67
    Feb 11, 2018
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,262
    Likes Received: 4,192
    Trophy Points: 280
    Huu ni unafiki mkubwa!!
     
  9. H

    Halaiser JF-Expert Member

    #68
    Feb 11, 2018
    Joined: Apr 3, 2014
    Messages: 433
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 80
    Wazee walimwambia kuwa alishapewa sehemu ya shamba lake akaliuza. Sasa karudi nyumbani kwa wazazi anaomba agaiwe sehemu ya wengine. Wamasai wamemwambia akome kabisa hana lake tena.
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #69
    Feb 11, 2018
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 9,443
    Likes Received: 3,693
    Trophy Points: 280
    Kwani Mapanga na nondo havitatumika
     
  11. rust

    rust JF-Expert Member

    #70
    Feb 11, 2018
    Joined: Aug 14, 2014
    Messages: 322
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    Huku kaskazini ni hawapat kitu zaid yakuongeza asira kwa wapiga kuraa
     
  12. mafinyofinyo

    mafinyofinyo JF-Expert Member

    #71
    Feb 11, 2018
    Joined: Nov 29, 2012
    Messages: 4,312
    Likes Received: 2,671
    Trophy Points: 280
    Upuuzi wa kiwango cha juu! Wananchi msidanganyike tafadhali
     
  13. Kete Ngumu

    Kete Ngumu JF-Expert Member

    #72
    Feb 11, 2018
    Joined: Nov 21, 2014
    Messages: 4,380
    Likes Received: 3,042
    Trophy Points: 280
    Magoti ya nini madam wakati kura nyingi ndio zitakazotangazwa za Mollel kama kwingineko?
     
  14. SteveMollel

    SteveMollel JF-Expert Member

    #73
    Feb 11, 2018
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 1,760
    Likes Received: 4,795
    Trophy Points: 280
    Anapiga magoti kuomba wananchi wamchague kiongozi aliyejiuzulu ubunge ili agombee tena ubunge. Pathetic!
     
  15. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #74
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 4,262
    Likes Received: 2,685
    Trophy Points: 280
    Wanakuja kwa unyenyekevu ngoja wapate wanacho omba... Mtashangaa sio wale. Ccm tumewazowea... Tunakumbuka mlivyo piga na push up
     
  16. gemmanuel265

    gemmanuel265 JF-Expert Member

    #75
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 16, 2016
    Messages: 5,016
    Likes Received: 8,753
    Trophy Points: 280
    Miteule ya baba bashite jinga kabisa
     
  17. c

    chikundi JF-Expert Member

    #76
    Feb 11, 2018
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 8,218
    Likes Received: 2,252
    Trophy Points: 280
    Kwani huwa wanapata au wanatangazwa?
     
  18. Waterloo

    Waterloo JF-Expert Member

    #77
    Feb 11, 2018
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 12,951
    Likes Received: 13,373
    Trophy Points: 280
    hata wavue nguo ccm hatuitaki tumeshaichoka labda watumie nguvu
     
  19. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #78
    Feb 11, 2018
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    Shida wakati Wa uchaguzi wananchi wanakuwa hawana wanachoona huishia kufanya maamuzi ambayo baada ya miezi tu wanaanza kulalamika
     
  20. baba Moses

    baba Moses Senior Member

    #79
    Feb 11, 2018
    Joined: Dec 7, 2017
    Messages: 100
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Jamani kupiga goti kwa.mwanamke ni kawaida kwa destury yetu Africa.
    Sema wa bongo wameathiriwa na western culture.
    Na ndio maana marecan anaraisisha Google kwa wa Africa ili tusiwe bize na rasilimali zetu.
     
  21. Waterloo

    Waterloo JF-Expert Member

    #80
    Feb 11, 2018
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 12,951
    Likes Received: 13,373
    Trophy Points: 280
    hali ni tete nchi nzima siyo siha tu
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...