Picha: Waziri Ummy awapigia magoti wanakijiji kumuombea kura mgombea wa CCM, Dk Mollel | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Waziri Ummy awapigia magoti wanakijiji kumuombea kura mgombea wa CCM, Dk Mollel

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ghazwat, Feb 11, 2018.

  1. Ghazwat

    Ghazwat JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2018
    Joined: Oct 4, 2015
    Messages: 16,284
    Likes Received: 48,641
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia Wazee na Watoto, Ummy Mwalimu akiwapigia magoti wananchi wa Kijiji cha Ngiriny, wilayani Siha kumuombea kura mgombea wa CCM, Dk. Godwin Mollel katika kampeni ya uchaguzi mdogo wa marudio ya ubunge wa Jimbo hilo.

    Chanzo: Mtanzania Digital
     
  2. k

    kubwi Member

    #2
    Feb 11, 2018
    Joined: Dec 22, 2017
    Messages: 15
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 5
    Mhhh.
     
  3. elvischirwa

    elvischirwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2018
    Joined: Jan 26, 2013
    Messages: 1,234
    Likes Received: 656
    Trophy Points: 280
    Wanatumia raslimali za taifa kwenye kampeni.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2018
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,860
    Likes Received: 22,911
    Trophy Points: 280
    Basi hapo wapiga kura wanaingizwa mkenge kirahisi...
     
  5. DR. MWAKABANJE

    DR. MWAKABANJE JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2018
    Joined: Nov 7, 2012
    Messages: 1,722
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    Upuuzi wa kiwango cha mbingu....si alijiuzulu kwa nia ya kumuunga mkono Magu kwa kuwa anatekeleza kero za wananchi kwa kasi ya 4G sasa magoti ya nini?? Usikute heshima kwa mabwana zao zero ila kwa baba J. zipo za kutosha!
     
  6. share

    share JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2018
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 2,810
    Likes Received: 3,296
    Trophy Points: 280
    Mhhh, usanii mtupu. Dawa ni kumbwaga huyu Mollel. WanaSiha, tafadhali, tuuache huu usanii uliopitiliza kiasi. Piga chini Mollel. Hatuongozi Siha kwa usanii.
     
  7. Ghazwat

    Ghazwat JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2018
    Joined: Oct 4, 2015
    Messages: 16,284
    Likes Received: 48,641
    Trophy Points: 280
    Yaani hapo huruma wataiweka moyoni mwao badala ya kuangalia mbele.
     
  8. Q-liner

    Q-liner Member

    #8
    Feb 11, 2018
    Joined: Nov 4, 2017
    Messages: 91
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 25
    Hii ndo Tanzania.....na hao ndo Ccm
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 80,498
    Likes Received: 117,186
    Trophy Points: 280
    Mh! Usanii uliotukuka!!! Nataka Watanzania waishi kama mashetani! Sijaribiwi Mimi!!! :eek::eek::eek:

     
  10. kakoyo092

    kakoyo092 JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2018
    Joined: Sep 26, 2013
    Messages: 654
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 180
    Si ajaba kaenda na V8 letu la sirikali... na per diem analipwa yy na dereva Sito shangaa
     
  11. 9

    911sep11 JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2018
    Joined: Jan 7, 2018
    Messages: 1,589
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    akitoka hapo kwenye ndinga yake yenye kiyoyozi
    nyumba kalipiwa
    maji buuuureeee
    posho n.k

    hao waliopigiwa magoti wakitoka hapo ni kwenda kuulizana hela ya luku
    kuomba maji kwa jirani
    kununua mkaa wa mafungu
    na kuweka maharage jikoni.
     
  12. wakatanta

    wakatanta JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 5, 2018
    Messages: 233
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
    Kampeni zina kila aina ya manjonjo, yuko sawa Ummy
     
  13. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2018
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 12,295
    Likes Received: 3,678
    Trophy Points: 280
    Zilongwa Mbali, Zitendwa Mbali :D:D
     
  14. Lukaku Tanzania

    Lukaku Tanzania JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2018
    Joined: Sep 7, 2017
    Messages: 499
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 80
    Hapana bhana sema ukweli wkt mwngne mkuu hapo anawasalimia bhanaa... Shart mwanamke apige magoti hata km ni nan kicheo
    Sipendi..... .lkn pia spendi uongo
     
  15. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 10,342
    Likes Received: 5,580
    Trophy Points: 280
    Hiyo haitoshi awape ***** kabisa
     
  16. Dinazarde

    Dinazarde JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2018
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 32,748
    Likes Received: 14,075
    Trophy Points: 280
    Ujinga ujinga tu na yatatoa kura
     
  17. successor

    successor JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2018
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 2,078
    Likes Received: 3,179
    Trophy Points: 280
    Inaonekana hali sio nzuri kwa upande wao.
     
  18. Baba Mtakatifu

    Baba Mtakatifu JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2018
    Joined: Dec 31, 2017
    Messages: 528
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 180
    Asee... Kazi kweli kweli... Hivi kwa haya maendeleo ya kasi ya umeme yanayoletwa na serikali huku uchumi ukikua kwa kasi ya kimbunga hadi watu wanajihudhulu nyazifa zao kuunga mkono juhudi za mheshimiwa, kuliluwa na haja ya kupiga magoti na kuomba kura kweli!!!!!!
     
  19. Maboso

    Maboso JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 18, 2013
    Messages: 4,346
    Likes Received: 2,769
    Trophy Points: 280
    Hakika kabisa kiyoyozi kama cha ndinga letu lenye namba KUB
     
  20. 9

    911sep11 JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2018
    Joined: Jan 7, 2018
    Messages: 1,589
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    na huyo huaa anapiga magoti kama hivyo?
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...