Picha: Wawakilishi wetu mnapoendelea na kikao bajeti msisahau picha hii ya hali halisi ya biashara mtaani


kanabyule

kanabyule

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2016
Messages
329
Points
250
Age
61
kanabyule

kanabyule

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2016
329 250
Naibu Waziri husika kasema Bungeni hivi karibuni kuwa, pamoja na baadhi ya wafanyabiashara kufunga biashara zao "UCHUMI" wetu unakua.
Eti kwake ni sawa tu!
 
godimpare

godimpare

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
1,591
Points
2,000
godimpare

godimpare

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
1,591 2,000
Wanafunga maduka hayo ya kulishia familia alafu watailisha familia upepo, wapambane tu mazungira yanavyobadilika nawe badilika chap
 
J

JAY MTAALAM

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
1,070
Points
2,000
J

JAY MTAALAM

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
1,070 2,000
Nyakati hizi ukiona mtu sio Mhindi anakula milo mitatu,minofu mfulizo hakosi kwenywe vinywaji,kila siku anaweka mafuta gari ya kutembelea,na bado anajenga nyumba ni mfanyabiashara pia ana kale kamashine ka risiti..huyo mpigie saluti
 

Forum statistics

Threads 1,294,412
Members 497,915
Posts 31,175,122
Top