picha: Wassira, Nape na Shigella wafurahi ... tuhuma za rushwa zashamiri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

picha: Wassira, Nape na Shigella wafurahi ... tuhuma za rushwa zashamiri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bluetooth, Sep 23, 2012.

  1. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    View attachment 65850


    Dodoma tense as CCM vets cadres

    Sunday, 23 September 2012 09:33


    By Peter Nyanje
    The Citizen Political Reporter
    Dodoma. Things are hotting up as the ruling CCM cracks down on corrupt political cadres by roping in the anti-corruption bureau to help vet potential candidates for leadership posts within the party as it gears up for a tough race in the upcoming 2015 General Election.

    As Chama Cha Mapinduzi (CCM) stalwarts convened in the Tanzanian capital yesterday, spokesperson Mr Nape Nnauye told The Citizen on Sunday that they have in place specific mechanisms to ensure corrupt individuals do not make it to the upper echelons of the ruling party.

    "We have given the PCCB [Prevention and Combating of Corruption Bureau] leeway to deal with any candidate or voter who entertains bribery without having to worry about their position within the party," said the CCM publicity secretary.

    Opinion : The picture speaks louder than words
     
  2. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 23,756
    Likes Received: 1,406
    Trophy Points: 280
    duuuuuuh..hiyo pic kaiona mwenyekiti+EL?hizi ndizo surah, baada ya kumchinja mtu huko katk nyuma ya wafu.
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,148
    Likes Received: 4,000
    Trophy Points: 280
    Wassira ni mnafiki hujawahi ona!!!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    mzee wa .... Naona kafurahi ile mbaya! Nadhani kaambiwa akachukue form za kugombea urais
     
  5. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,834
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Kwa raha zao,sijui wanachekelea nini apo?
     
  6. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mbona naona kama kuna watu wako na Sokwe au macho yangu mabovu ngoja nimwambie mama nanii anipe miwani yangu!!
     
  7. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,263
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    Not funny. Mungu akusamehe.
     
  8. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,590
    Likes Received: 9,521
    Trophy Points: 280
    si kitu chema kumfananisha mtu na sokwe mkuu.......japo CCM inakera sana na uongozi wake............
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Ila jaamaa inabidi ajivunie rangi yake kweli ni Africanboy!Dah!!kutoka weusi hadi kama blue.........african african
     
  10. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,274
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Raha za CCM baada ya vikao huwa ni kushangilia kupigwa chini kwa mtu na mtu wanayemtaka wao kupita. Na mchezo huu ulianza tangu kipindi cha Mwinyi. Na kipindi cha Mkapa ndoo komba akaja na wimbo wa nambari one ni CCM na wanauimba baada ya kumalizana. Na ukisikia wimbo huu unaimbwa ujue leo lazima panuke au pashasanuka. Ndoo zao hawapendani hata kidogo. chuki kwao kawaida
     
  11. M

    Masterproud JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 444
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Daaah...namuona "handsome boy" Wasira kafuraaahi. simchezo hakiyanani.. Wasira!
     
  12. Mkusa

    Mkusa JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakuu, Mbona huyu Mtoto wa Wasira Mwenye kadi ya Peoplesssssssss (wa tatu kutoka kulia) hafanani na ile Jamii iliyo karibu nasi Ki Baiolojio ya Wassira,
     
  13. t

    tenende JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Evolution of man: sote tulikuwa manyani! mzee wetu yuko pooowa!
     
  14. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 23,756
    Likes Received: 1,406
    Trophy Points: 280
    Hii picture ni dhahiri JF hawakukosea kuwapa majina ya kiaina, kwani hawa jama ni wachumia tumbo na wapaka matope watu.

    Ni watu wapotofu, check walivyotoka nje kuja shangilia move wanazopiga ndani ya chama chao.Ni wazi hawa hata ndani ya chama ni wa hovyo tuu kama wahuni wengine wanaozomeana vijiweni.

    Kumbe ndio maana Bunge letu limekuwa na hovyo sana,kwa kuwa idadi ya wana CCM ni kubwa.
     
  15. kiplagati26

    kiplagati26 JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mmh hafu na wewe sio mpango huo nazani unatalajia kupata mtoto son sio mpango wewe mkristo.
     
Loading...