PICHA: Wanaume mnapenda Mwanamke mwenye Umbo gani? Mwanamke unapenda umbo gani?

tan-1

Senior Member
Jan 2, 2018
102
225
Huku kote n kukosa madili. Unaanzaje kuleta habr za ajabu tena za fb kwa watu wazima na wasomi. Wewe kama unapenda umbo la mwanamke c ukae kimya au uanzishe group la whatssap ujadili vizur na kada yako, ss tunawaza familia na maendeleo wewe pengne huna mke wala mtoto ndo maana unaleta tabia za fb. Huku cyo mahala pake ndugu. Jitambue acha mawazo ya mwaka jana (2017) sasa ni 2018. Jiulize ulifanya nn mwaka jana na utafanya nn mwaka huu.
Mwisho kuwa na hofu ya mungu kwa iman yako. Daima utashinda.
 

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
61,578
2,000
Huku kote n kukosa madili. Unaanzaje kuleta habr za ajabu tena za fb kwa watu wazima na wasomi. Wewe kama unapenda umbo la mwanamke c ukae kimya au uanzishe group la whatssap ujadili vizur na kada yako, ss tunawaza familia na maendeleo wewe pengne huna mke wala mtoto ndo maana unaleta tabia za fb. Huku cyo mahala pake ndugu. Jitambue acha mawazo ya mwaka jana (2017) sasa ni 2018. Jiulize ulifanya nn mwaka jana na utafanya nn mwaka huu.
Mwisho kuwa na hofu ya mungu kwa iman yako. Daima utashinda.
Punguza povu kiongozi. Hili ni jukwaa la mapenzi.
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
40,092
2,000
Huku kote n kukosa madili. Unaanzaje kuleta habr za ajabu tena za fb kwa watu wazima na wasomi. Wewe kama unapenda umbo la mwanamke c ukae kimya au uanzishe group la whatssap ujadili vizur na kada yako, ss tunawaza familia na maendeleo wewe pengne huna mke wala mtoto ndo maana unaleta tabia za fb. Huku cyo mahala pake ndugu. Jitambue acha mawazo ya mwaka jana (2017) sasa ni 2018. Jiulize ulifanya nn mwaka jana na utafanya nn mwaka huu.
Mwisho kuwa na hofu ya mungu kwa iman yako. Daima utashinda.
Nenda jukwaa la uchumi, huku unatafuta nini? Au nenda jukwaa la wajasiriamali au nenda jukwaa la intelligence utakutana na wenzako wenye akili nyingi kama wewe.
 

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Mar 30, 2015
16,576
2,000
Huku kote n kukosa madili. Unaanzaje kuleta habr za ajabu tena za fb kwa watu wazima na wasomi. Wewe kama unapenda umbo la mwanamke c ukae kimya au uanzishe group la whatssap ujadili vizur na kada yako, ss tunawaza familia na maendeleo wewe pengne huna mke wala mtoto ndo maana unaleta tabia za fb. Huku cyo mahala pake ndugu. Jitambue acha mawazo ya mwaka jana (2017) sasa ni 2018. Jiulize ulifanya nn mwaka jana na utafanya nn mwaka huu.
Mwisho kuwa na hofu ya mungu kwa iman yako. Daima utashinda.
Sio kwa Waraka Huu, vyuma havijawahi kumuacha mtu salama
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom