Picha: wakenya wakamatwa wakiiba nyama South Africa

fukunyungu

JF-Expert Member
May 16, 2011
720
250
Ndio maana Mugabe alisema akimkamata Laira Odinga atampasua kende zake, wezi Sana wakenya, wanatamani hata kuubeba mlima Kilimanjaro, bora Mugabe ampasue zile kende ili watie adabu
 

Zuwenna

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
1,827
2,000
Ndio maana Mugabe alisema akimkamata Laira Odinga atampasua kende zake, wezi Sana wakenya, wanatamani hata kuubeba mlima Kilimanjaro, bora Mugabe ampasue zile kende ili watie adabu
Hahahaha du! kweli vituko
 

igwee frm anambra

JF-Expert Member
May 16, 2015
641
1,000
Moto chini

1.umejuaje km hao ni raia wa Kenya

2.hao ni wabangubangu
Km umeishi maisha yale utani elewa

3. Mleta mada hiyo tabia ni uistabani ng'ondo zako aziphilanga kalhe.
 

igwee frm anambra

JF-Expert Member
May 16, 2015
641
1,000
Mkuu wewe ni mtanzania kweli? 😉 mbona lugha yako haieleweki. Soma mstari wa mwisho....sijui imeandika nini.
Mwelewa :

mimi ni Mtanzania grade A (ukawa)
Hiyo ni lugha ambayo wewe huielewi subiri wake waliopita anga hizo wake humu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom