Picha: Wafuasi wa CHADEMA zaid ya 500 Singida warudisha kadi kwa Prof. Lipumba


K

kigu

Senior Member
Joined
May 27, 2012
Messages
183
Likes
4
Points
35
Age
33
K

kigu

Senior Member
Joined May 27, 2012
183 4 35
KATIKA VIJIJI VYA IKUNGI ,UGHANDI,MKAMALA,NDUGUTI NA SINGIDA MJINI, WAFUASI WALIOKUWA WANAUNGA MKONO SIASA ZA CHAMA CHA CHADEMA WAMERUDISHA KADI KWA PROF LIPUMBA KTK MUDA TOFAUTI KATIKA VIJIJI HIVYO














 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,054
Likes
16,910
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,054 16,910 280
Naona uchaguzi unakaribia kila mtu anajiona mwana propaganda.
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Shame On you... Mie nipo Kwenye Ziara hii ya LIPUMBA, tena Ukome Kuwapotosha Watu Kuwa Wanachama wa CHADEMA zaidi ya 500 Wamerudisha Kadi, si Kweli... Kilichofanyika ni Mama Mmoja akiwa na Mwanaye Walimkabidhi Lipumba Kitabu chenye Historia nzima ya Umuhimu wa Kuwepo Kwa Upinzani Nchini, zaidi ya hapo ni Mchungaji wa Kanisa la EAGT alijiunga na CUF na hakuwa na Kadi ya Chama chochote... acheni Uongo Mitandaoni, kama huna la Kupost Ukae Kimya au Uendelee Ku-Comment Previous Comments za Wenzako. Nawasilisha!
 
P

PakavuNateleza

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
1,005
Likes
628
Points
280
P

PakavuNateleza

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
1,005 628 280
Lipumba ameibukia Singida?
Dunia haiishi vituko
 
S

SADICK R

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2013
Messages
438
Likes
5
Points
35
S

SADICK R

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2013
438 5 35
KATIKA VIJIJI VYA IKUNGI ,UGHANDI,MKAMALA,NDUGUTI NA SINGIDA MJINI, WAFUASI WALIOKUWA WANAUNGA MKONO SIASA ZA CHAMA CHA CHADEMA WAMERUDISHA KADI KWA PROF LIPUMBA KTK MUDA TOFAUTI KATIKA VIJIJI HIVYO
ni haki yao kwenda popote wapatakapo,vipi walikuwa wanasema kwamba walikuwa CHADEMA lakini sasa wameamua kujiunga na CUF?
 
K

kigu

Senior Member
Joined
May 27, 2012
Messages
183
Likes
4
Points
35
Age
33
K

kigu

Senior Member
Joined May 27, 2012
183 4 35
Shame On you... Mie nipo Kwenye Ziara hii ya LIPUMBA, tena Ukome Kuwapotosha Watu Kuwa Wanachama wa CHADEMA zaidi ya 500 Wamerudisha Kadi, si Kweli... Kilichofanyika ni Mama Mmoja akiwa na Mwanaye Walimkabidhi Lipumba Kitabu chenye Historia nzima ya Umuhimu wa Kuwepo Kwa Upinzani Nchini, zaidi ya hapo ni Mchungaji wa Kanisa la EAGT alijiunga na CUF na hakuwa na Kadi ya Chama chochote... acheni Uongo Mitandaoni, kama huna la Kupost Ukae Kimya au Uendelee Ku-Comment Previous Comments za Wenzako. Nawasilisha!
wewe gamba sugu ......katika mkutano wa wanamageuze unatafuta nini? nyie leteni majungu sisi tunapiga kazi!
 
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Likes
31
Points
135
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 31 135
Kwani CUF sio chama cha upinzani? Lipumba asifurahie sana kuruhusu watu kuhamahama vyama kutoka upinzani kwenda upinzani mwingine. Wapinzani wafurahie kuvuna wanachama wapya kutoka CCM ambaye ndiye mpinzani wao mkuu. Vyama vya upinzani havisongi mbele kuleta mabadiliko ya ukweli kwa sababu zao za kinafiki. Unganikeni tutawaamini. Tunaendelea kuiona CCM ikibadilishana maira ya uongozi kati yao wenyewe kwa sababu wapinzani mnagoma kuwa kitu kimoja na kamwe msidhani tunafurahia hayo. Kudadadeki.
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Chadema wameamua kuanzisha sera ya kuboresha biashara ya gongo!!!
Chama lako linapata aibu ya mwaka , hakuna kadi hata moja , nani ajiunge na Liberali.......
 
M

Mzee Wa Sumu

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2013
Messages
643
Likes
1
Points
0
Age
41
M

Mzee Wa Sumu

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2013
643 1 0
Safi sana mkuu endelea kutupa habari hapo zito hajafukuzwa je wakimfukuza ?
 
K

kill

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,833
Likes
3
Points
0
K

kill

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,833 3 0
wanafiki cuf wamefunga ndoa na ccm ha ha tupeni habari vp tabora kamanda slaa anaendelea kusonga cuf mchaka mchaka umeishia wapiiiii?!??
 
K

kigu

Senior Member
Joined
May 27, 2012
Messages
183
Likes
4
Points
35
Age
33
K

kigu

Senior Member
Joined May 27, 2012
183 4 35
picha nyingine...nyie leteni majungu sisi tunapiga kazi!!
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
34
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 34 145
Nimecheka sana hapa, ina maana kila tunaemuona pichani alikuwa na kadi kumi....
 
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
2,792
Likes
99
Points
145
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
2,792 99 145
Naona uchaguzi unakaribia kila mtu anajiona mwana propaganda.
ukweli ndo huo,na ushahidi umewekwa pr.Lipumba ana kamua Singida,watu wameushtukia Ukanda na Uchagga.
 
B

Bacron F

Senior Member
Joined
Jan 25, 2013
Messages
164
Likes
0
Points
0
B

Bacron F

Senior Member
Joined Jan 25, 2013
164 0 0
Mleta mada ni mpuuzi tu hana nia njema na Taifa letu ushabiki wa kishamba kama huu hauleti maana ila hata elimu yake kiduchu inaweza changia hali kuwa vile
 
K

kigu

Senior Member
Joined
May 27, 2012
Messages
183
Likes
4
Points
35
Age
33
K

kigu

Senior Member
Joined May 27, 2012
183 4 35
wanafiki cuf wamefunga ndoa na ccm ha ha tupeni habari vp tabora kamanda slaa anaendelea kusonga cuf mchaka mchaka umeishia wapiiiii?!??
mbona chadema na wao wameolewa Arusha na CCM , meya wa ccm na naibu meya ni wa chadema!! au ndo nyani haoni......

nyie leteni majungu ila sisi tunapiga kazi!!
 
L

LUDUBULA

Senior Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
137
Likes
0
Points
0
L

LUDUBULA

Senior Member
Joined Dec 7, 2013
137 0 0
Acha warudishe maana hao ni watafuta uongozi wanafikiri cuf itawapa madaraka
 

Forum statistics

Threads 1,252,206
Members 482,043
Posts 29,800,473