Picha : Wachina wakiumwagia maji uwanja kwa ajili ya mechi ya Simba na Nkana


Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,767
Likes
51,804
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,767 51,804 280
Yanga naona mnatapatapa sasa, mlitutia aibu kwa malindi sisi tumeifuta, bdo mnaendelea kutapatapa, hii picha ya karne iliyopita lakini mtu anaipost aaaaaah subirini dawa iwaingie

Sent using Jamii Forums mobile app
kwani kumwagia uwanja kuna tatizo gani mkuu ?
 

Forum statistics

Threads 1,262,319
Members 485,560
Posts 30,120,637