• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

PICHA: Wabunge wakitumbua POSHO Mahoteli ya kimataifa

amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 0
Subiri hapahapa ndo naenda kuzifuata eneo la tukio.
 
A

aduwilly

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
1,178
Points
1,195
A

aduwilly

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
1,178 1,195
bangi kweli haramu
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,649
Points
1,225
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,649 1,225
Nitarudi.................
 
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 0
bangi kweli haramu
Umeonywa siku zote ulikuwa husikii leo ndo umetambua kuwa bangi haramu baada ya kuivuta na kwenda kufanya mambo ya ajabu. Usirudie tena.
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,822
Points
2,000
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,822 2,000
Haya ndo madhara ya kuvutia bangi chooni..
 
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
4,482
Points
2,000
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
4,482 2,000
Harakisha mkuu, ndo tunasubiri ivoo
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,271
Points
2,000
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,271 2,000
Haya ndo madhara ya kuvutia bangi chooni..
Wewe serio, hujui hili ni jukwaa la jokes vituko na vimbwanga? Ya kuvutia bangi chooni yametoka wapi tena?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,403,363
Members 531,202
Posts 34,421,456
Top