Picha: Wabambwa na masanduku yenye mabunda ya fedha bandia nyumbani kwao!

Ghazwat

JF-Expert Member
Oct 4, 2015
20,919
2,000
Kwisha zao..! Jeshi la Polisi limewatia nguvuni Bi Nancy Muthori na Bw. Joseph Muhayo baada ya kuwabambwa na masanduku yenye mabunda ya fedha bandia nyumbani kwao mtaa wa Ruiru, Kiambu nchini Kenya.
FB_IMG_1551267899667.jpeg
FB_IMG_1551267887724.jpeg
FB_IMG_1551267908685.jpeg
FB_IMG_1551267919008.jpeg
 

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Jun 21, 2013
6,709
2,000
Leo dogo wangu dukani wamempiga ten moja fake!sisemi ni hawa but mzunguko wote mtaani wanaweza kuwa wanaufanya wao.

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom