Picha: viongozi wa CHADEMA waliojeruhiwa ulanga magharibi.


L

Lua

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
704
Likes
2
Points
0
L

Lua

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
704 2 0
Jana usiku katika kata ya minepa jimbo la ulanga magharibi vijana wa ccm (green guard) waliwavamia viongozi wa CHADEMA hususani mlinzi wa mgombea udiwani kwa nia ya kutaka kumu ua mgombea udiwani wa kata hiyo bw. Maiko, waliojeruhiwa ni m/kiti wa jimbo bw. Kibam Ally Mohammed aliyevaa shati ya draft, katibu wa jimbo bw. Lucas Lihambalimo aliyevaa shati jekundu na bw. Severin Matanila k/mwenezi tawi la Minepa aliyekaa na mwenye bandeji na ni mlinzi wa mgombea.
 

Attachments:

Lawrence Luanda

Lawrence Luanda

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2011
Messages
705
Likes
0
Points
33
Lawrence Luanda

Lawrence Luanda

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2011
705 0 33
chaguzi za udiwani hizi zinaambatana na fujo hivvi cjui mkuu itakuaje hapo 2015 cuz wengi twapenda mabadiliko
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Kumbe udiwani ni dili zaidi ya ubunge

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,374
Likes
191
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,374 191 160
poleni sana makamanda mungu awatie nguvu mpone kwa haraka
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Likes
408
Points
180
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 408 180
naskitika chadema tutakapo sema sasa yatosha.
pia natmai ccm na polisiccm hawafahamu kuwa nguvu ya umma haijawai kshindwa.
ccm wajue vijana wa chadema tko weng zaid ya mara tatu yao, ni ustaarab wa akina mbowe na slaa ktuzuia kulipiza kisas, kna siku kitaelewana
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
Yana mwishoa haya....poleni makamanda hali ya kukomboa nchi ni ngumu kweli kweli...
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,424
Likes
1,735
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,424 1,735 280
Isingekuwa Mbowe na Dr. Slaa, kukatwa mapanga kwa wabunge wa CHADEMA kule Mwanza, moto ungewaka. Hawa watu ni wapole mno. Natamani viongozi wa juu wangekuwa Lema na Lissu
 
commited

commited

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,618
Likes
18
Points
135
Age
28
commited

commited

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,618 18 135
kwa hari hii tayari 2015 ni kumwaga damu kwa kwenda mbele watanzania tujiandae...... Udiwani tu hivi,,.. Je ubunge na urais??..
Puuuu tanzania yangu, eti nchi ya amani, eti tunavyombo vya usalama.....k.mani.a zenu vyombo vyote vya usalama, mnafurahia watu wasio upande wenu wanapokufa na kujeruhiwa kwa uroho wenu wa kuwalinda mabwana zenu.. Lakini hata nyinyi mjue kamwe hamtoishi milele dunia hii.. Nyinyi mnatofauti gani na ghadafi au sadam hussein... S.h.e.n.z.i zenu mtakufa tu! P.u.m.b.a.v.u zenu
 
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
361
Likes
2
Points
0
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
361 2 0
Poleni sana makamanda!! Hawa jamaa wanataka serikali ya ummoja 2015 hatutaki
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
358
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 358 180
Isingekuwa Mbowe na Dr. Slaa, kukatwa mapanga kwa wabunge wa CHADEMA kule Mwanza, moto ungewaka. Hawa watu ni wapole mno. Natamani viongozi wa juu wangekuwa Lema na Lissu
Magogoni na wapangaji wake ingeshateketezwa siku nyingi
 
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,825
Likes
38
Points
145
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,825 38 145
Hivi haya matokeo ya uvunjifu wa amani sehemu zote hizi kwenye chaguzi ndogo, ni kwamba imetokea coincidences ama haya yamepangwa. Nachelea kusema "yamkini siasa za Tanzania si shwari tena".
 
B

Benno

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2009
Messages
332
Likes
0
Points
33
B

Benno

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2009
332 0 33
Hivi nguvu za kufanya fujo wanazitoa wapi? Na kwanini wagombea wasipewe ulinzi wa TZ-Polisi.
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,195
Likes
1,676
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,195 1,676 280
naskitika chadema tutakapo sema sasa yatosha.
pia natmai ccm na polisiccm hawafahamu kuwa nguvu ya umma haijawai kshindwa.
ccm wajue vijana wa chadema tko weng zaid ya mara tatu yao, ni ustaarab wa akina mbowe na slaa ktuzuia kulipiza kisas, kna siku kitaelewana
Kila sehemu kwenye hili suala la udiwani wanaCHADEMA wamejeruhiwa, hadi mheshimiwa Mbunge Nassari amepigwa, NOOOOO!!!,
Nafikiri sasa imetosha.
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Godbles Lema gombea uenyekiti wa CDM huyu Mbowe upole umezidi. Ameshindwa kukabiliana na kasi ya Mwigulu Nchemba kuua wananchi wasio na hatia kwa sababu za kisiasa. Tunahitaji mtu kama Lema anayema nyeupe nyeupe, nyekundu nyekundu. Hata Obama amegoma kufanya dialogue na terrorists nashangaa Mbowe anafanya dialogue na maCCM magaidi kama Mwigulu
 
K

kurya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
510
Likes
1
Points
0
Age
44
K

kurya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
510 1 0
Kila sehemu kwenye hili suala la udiwani wanaCHADEMA wamejeruhiwa, hadi mheshimiwa Mbunge Nassari amepigwa, NOOOOO!!!,
Nafikiri sasa imetosha.
Naskitika OBAMA kuja kutemberea nchi ya kifedhuri kama hii,nchi imejaa madharimu,manyan'ganyi,majambazi na makafiri wa kisiasa,haiwezekani tukaenderea kuumizwa kila siku viongozi wetu wanasema tuwe na subira,uvumilivu umefka mwisho na sio kila subira huvuta heri zingine zinavuta shari.kuna watu wavivu wa kufikiri walilaumu na kuwabeza watanzania waliotamka kuwa kikwete ni dhaifu,sasa leo yakowapi?kashindwa kupandisha uchumi,kuboresha elimu na kuwalinda raia na mali zao kama katiba ya nchi inavyomwelekeza.matokeo yake anashiriki kwa namna moja ama nyingine kuuwa raia wasio na hatia huku akikaa ikuru akinywa na kula na majangiri wa nchi hii.
mi ni mwislamu ila kikwete na uislamu wake hafai mskitini wala kanisani ispokuwa ni rafiki ya falao laana tullah na maskana fi janna.
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,985
Likes
4,046
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,985 4,046 280
chaguzi za udiwani hizi zinaambatana na fujo hivvi cjui mkuu itakuaje hapo 2015 cuz wengi twapenda mabadiliko
hata mimi najiuliza swali kama hilihili!!!may be itakuwa vita kamili!!
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,559
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,559 280
Poleni sana makamanda. MUNGU awajalie kupona haraka, your noble work is weight some tonnes of gold in weight folks.
 

Forum statistics

Threads 1,274,330
Members 490,664
Posts 30,508,558