Picha/VIDEO: Msichana wa Kitanzania aliyekamatwa na Unga huko Misri kunyongwa Ijumaa 07, Juni 2013


Status
Not open for further replies.
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
90
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 90 145



Huyu ni Mwanadada MTANZANIA atakayenyongwa IJUMAA hii Nchini Misri baada ya kukutwa na Madawa ya kulevya




Asubuhi tuliripoti juu ya kuwepo kwa mtanzania mwenzetu anayetarajiwa kunyongwa ijumaa hii ( bado hatuna uhakika ).....


Tumefanikiwa kuinasa video wakati akikamatwa na madawa ya kulevya...

Hizi ndo picha za huyo msichana anayetajwa kuwa ni Fatma aka Brown Berry wa Ilala Dar es Salaam ambae amekamatwa akisafirisha madawa ya kulevya au nchini Misri.

Pia chini kuna video inayoonyesha maafisa wa Egypt wakionyesha jinsi unga huo ulivyofichwa ndani ya begi kabla ya kubambwa



Fatma akiwa na inayesemekana kuwa ni mwanae

Fatma aka Brown Berry akiwa na mpenzi wake

Hapa chini ni video inayoonyesha kukamatwa kwake na unga huo

 
Last edited by a moderator:
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,890
Likes
97
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,890 97 145
He pole yake maana mshahara wa zambi, malipo yake ndio hayo. Lakini mbona ni picha ya pozi hii?
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,655
Likes
441
Points
180
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,655 441 180
wacha niweke picha yake nyingine, inahuzunishaa sanaa, hivi hamna namna ya kuweza kumsaidia jamani?
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,364
Likes
7,668
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,364 7,668 280
Anauliwa na uzuri wake wote
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,980
Likes
9
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,980 9 135
ndio huyu Salma Msangi wa Chanel10?
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,773
Likes
1,266
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,773 1,266 280
bora anyongwe tu. wamezoea hawa. hivi kwa nini Mungu aliruhusu riz akaachiwa?
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,415
Likes
264
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,415 264 0
Kuna nchi za kupeleka powder, chunga sana!!
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,655
Likes
441
Points
180
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,655 441 180


Hamnaga hela za bure, watu wanapenda hela za shortcut, wakituona sisi wengine tunasukuma mikokoteni ya maji njiani wanatutemea mate, Namuonea huruma sana huyu dada!!
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,234
Likes
2,234
Points
280
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,234 2,234 280
Labda tumuulize Membe, anawezaje kumsaidia. Ila dah! noma kunyongwa kabisa, plz membe do something
wacha niweke picha yake
nyingine, inahuzunishaa sanaa, hivi hamna namna ya kuweza kumsaidia
jamani?
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,655
Likes
441
Points
180
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,655 441 180
Kuna nchi za kupeleka powder, chunga sana!!
Sure mkuu kuna watu huwa hawafikirii kabisaa sijui kutokuwa na akili au vipi??sio kila nchi zipo safe
 
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
2,525
Likes
521
Points
280
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
2,525 521 280
Duh wamsamehe tu jamani...
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,531
Likes
10,536
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,531 10,536 280
Wampige kwanza mpododo ndio wamnyonge. Kwa nini kumsusa kuku kisa kakuudhi
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,655
Likes
441
Points
180
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,655 441 180
Labda tumuulize Membe, anawezaje kumsaidia. Ila dah! noma kunyongwa kabisa, plz membe do something
Sure friday bado kunaa siku kadhaa anaweza kufanya something, mtu unakaa now unawaza friday unanyongwa inahuzunisha sanaaa....
 
C

chicco

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
748
Likes
57
Points
45
C

chicco

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
748 57 45
nchi hakuna msaada wowote kwa raia wanaoishi ughaibuni.hata kama ni muhalifu still anabaki kama raia wa tz na serikali inatakiwa kumsapoti hasa msaada wa kisheria/wakili.but since the country is dead from inside unachotegemea kupata kwa nje ni harufu ya mzoga tu na si kingine.
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,773
Likes
1,266
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,773 1,266 280
Labda tumuulize Membe, anawezaje kumsaidia. Ila dah! noma kunyongwa kabisa, plz membe do something
hatuwezi kutumia gharama zetu kwenda kutetea wala unga na wasafirisha unga. hizo peasa wakaboreshe ulinzi kwenye mpaka wa rwanda ili ardhi yetu isiporwe na watutsi
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,452
Likes
6,729
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,452 6,729 280
Namuonea huruma kama mwanamke mwenzangu ambae amefanya pupa katika maisha ila hiyo adhabu anastahili maana huo unga ungeua na kuathiri maelfu ya vijana
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,614
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,614 280
Anyongwe tu... Ameua wangapi kwa hayo mapowder... yaan taifa linaangamia yeye anapeta!!!!
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,415
Likes
264
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,415 264 0
Sure mkuu kuna watu huwa hawafikirii kabisaa sijui kutokuwa na akili au vipi??sio kila nchi zipo safe
Ni tamaa tu Mkuu, mtu anasahau kabisa kuwa pesa hutafuta lakin UHAI HAUTAFUTWI! ni kweli nchi kama hizo kuna faida za kutisha, lakini matokeo yake ndiyo hayo! Acha niendelee kuganga tu, kufa umri huu, tena kizembe namna hiyo BADO!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,273,551
Members 490,428
Posts 30,484,754